Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) Yawajibu CHADEMA

By Mpekuzi Huru, 1w ago

Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) imezijibu hoja sita za Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kuhusu uchaguzi mdogo wa ubunge katika jimbo la Kinondoni.Majibu hayo yametoka baada ya Chadema kuilalamikia tume na watendaji wake walioteuliwa kusimamia uchaguzi huo.Katika taarifa yake kwa vyombo vya habari jana, NEC ilidai haijapokea barua yoyote kutoka Chadema licha ya chama hicho kikuu cha upinzani b...

ZINAZOENDANA

'Tofauti zetu ni upevu wa demokrasia Nasa'

24m ago

Muungano wa Nasa umeahidi kuendelea kupigania haki katika uchaguzi huku ukipinga kuwepo kwa migawanyi...

CHADEMA Wamjibu Msajilii wa Vyama vya Siasa

1h ago

Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kimejibu barua ya Msajili wa Vyama vya Siasa nchini, Jaji...

Chadema wamjibu Msajili

2h ago

Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kimejibu barua ya Msajili wa Vyama vya Siasa nchini, Jaji...

Msajili wa Vyama vya Siasa Anasukumwa Wanataka Kuifuta Chadema- Mnyika

Naibu Katibu Kuu wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) bara Mhe. John Mnyika amefunguka na k...

Papa Francis Ataka Kanisa Lifunge Kuombea DRC, Sudan Kusini

Papa Francis ametangaza Ijumaa ya Februari 23 kuwa siku ya kufunga na sala kwa ajili ya kuziombea Jam...

Mnyika Awatahadharisha CHADEMA Mauaji ya Kutisha- Video

KAIMU Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), John Mnyika, amewatahadharisha vion...

Mudavadi, Odinga watofautiana uchaguzi mpya

2h ago

Mmoja wa viongozi wa muungano wa National Super Alliance (Nasa) Musalia Mudavadi ametoa kauli inayoto...

BREAKING: CHADEMA Wanaongea Kuhusu Mauaji ya Diwani Aliyekatwa Mapanga (Video)

 The post BREAKING: CHADEMA Wanaongea Kuhusu Mauaji ya Diwani Aliyekatwa Mapanga (Video) appear...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek