Demokrasia iliyotundikwa msalabani

By Jamhuri Media, 14w ago

  Mwaka 2015 kuelekea Uchaguzi Mkuu wa taifa letu la Tanzania, niliandika makala nyingi katika gazeti hili la JAMHURI. Makala zangu zilikuwa zinakosoa mwenendo wa chama tawala (CCM). Sihitaji kusimulia kilichonitokea lakini inatosha kudokeza kiduchu: 'Niliambulia vitisho vya kuondolewa uhai wangu.' Nilijiuliza maswali mengi sana. Je, ni kweli kwamba kuikosoa Serikali ni dhambi? Na kuisifia ...

ZINAZOENDANA

Kizazi kipya cha Hispania kitatisha Russia

2h ago

MSOMAJI, wiki iliyopita vikosi vingi vya awali vya kombe la dunia vilitangazwa na wakati makala hii i...

Rais wa zamani Mahama aongeza joto uchaguzi 2020

2h ago

"Kwa mashabiki wote wanaonifuata na wanaonitakia mema na wanaoniomba nitangaze nia kwa siku zijazo, l...

MADURO ASHINDA UCHAGUZI, WAPINZANI WATAKA URUDIWE

4h ago

CARACAS, VENEZUELA TUME ya Uchaguzi ya Venezuela, imemtangaza Rais Nicolas Maduro kuwa mshindi wa uch...

Upinzani waandamana Bangkok miaka minne baada ya jaribio la mapinduzi

5h ago

Makabiliano yametokea kati ya vikosi vya usalama vya Thailand na waandamanaji wanaodai kufanyika kwa ...

KATIBA MPYA: Rais Pierre Nkurunziza kuiongoza Burundi hadi mwaka 2034

7h ago

Wapiga kura nchini Burundi wameunga mkono mabadiliko ya katiba ambayo yatamruhusu Rais wa nchi hiyo k...

Uongozi Yanga Wafunguka Sakata la Kula Mali za Majalida

Uongozi wa klabu ya Yanga kupitia Msemaji wake, Dismas Ten, umepuuzia taarifa zilizoenea mitandaoni n...

Bandari ya Mwanza kiunganishi Maziwa Makuu

7h ago

Na Mwandishi Maalum   Baada ya kuona jinsi Bandari ya Kyela inavyoing'arisha kiuchumi na ki...

Je Wajua Saa Zenye Moyo Kama Wa Binadamu

9h ago

NDio najua bado kichwani mwako unajiuliza saa zenye moyo wa binadamu kivipi? basi mwandishi wa makal...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek