SIXTUS MAPUNDA AMNADI KWA KISHINDO MTULIA, KINONDONI SHAMBA, LEO.

By Full Shangwe Blog, 14w ago

  Mbunge wa Mbinga Mjini, Sixtus Mapunda (kushoto) akimnadi Mgombea Ubunge Jimbo la Kinondoni, Said Mtulia katika mkutano wa kampeni za CCM uliofanyika leo Feb 13, 2018, katika Kata ya Kinondoni Shamba jijini Dar es Salaam.( PICHA ZOTE NA BASHIR NKOROMO) Mbunge wa Mbinga Mjini, Sixtus Mapunda (kushoto) akimnadi Mgombea Ubunge Jimbo la Kinondoni, Said Mtulia …

ZINAZOENDANA

MAKAMU WA RAIS AJUMUIKA NA WATU MBALIMBALI MKOANI DODOMA WAKATI WA FUTARI

2h ago

 Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akisalimiana na Kati...

Msukuma: Lipumba anaifanyia CCM kazi nzuri

2h ago

"Mwanasiana wa upinzani anayenivutia ni Profesa Lipumba anajua hesabu za kuvuruga vyama nampenda sana...

Ripoti ya Ukaguzi Yamuibua Makamba Afunguka Haya

Wakati joto la matokeo ya ripoti ya ukaguzi wa mali za CCM likianza kupanda, katibu mkuu wa zamani wa...

MAKAMU WA RAIS AJUMUIKA NA WATU MBALI MBALI MKOANI DODOMA WAKATI WA FUTARI

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akisalimiana na Katibu wa ...

Mzee Makamba azungumzia ripoti ya ukaguzi ya CCM

4h ago

Rais John Magufuli, ambaye aliunda kamati ya kufanya ukaguzi wa mali za chama hicho kikongwe nchini, ...

Sugu Ampongeza Mwandosya kwa Kumtembelea Gerezani

5h ago

Mbunge wa Mbeya Mjini, Joseph Mbilinyi, maarufu Sugu (Chadema), ameliambia Bunge kuwa wakati akiwa ge...

Musukuma amkana Bashe Sakata la Kutekwa na Usalama wa Taifa

6h ago

Mbunge wa Geita Vijijini, Joseph Musukuma Kasheku, amefungukia madai yaliyowahi kutolewa na Mbunge wa...

Musukuma Amkana Bashe

Mbunge wa Geita Vijijini, Joseph Musukuma Kasheku, amefungukia madai yaliyowahi kutolewa na Mbunge wa...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek