TRA YAWATAKA WAFANYABIASHARA WA SONGWE KUTUMIA EFD

By Full Shangwe Blog, 2w ago

Kamishna mkuu wa Mamlaka ya Mapato Tanzania(TRA) Bw. Charles kichere amewataka wafanyabiashara wa mkoa wa Songwe kutumia mashine za kielektroniki za kutolea risiti za EFD kwa kuwa mashine hizo zinaweka kumbukumbu za biashara zao na kuwezesha TRA  kuwakadiria kodi stahiki isiyo na manung'uniko. Kamishna Kichere ameyasema hayo alipozungumza na wafanyabiashara wa mkoa wa Songwe akiwa …

ZINAZOENDANA

Serikali ya Nigeria yaongeza nguvu kuwasaka wasichana walitekwa

5h ago

Mamlaka nchini Nigeria imesema nguvu zaidi imeongezwa kuwasaka wanafunzi wasichana waliotekwa Kaskazi...

Naibu Waziri acharukia wakandarasi

5h ago

NAIBU Waziri wa Maji na Umwagiliaji, Jumaa Aweso ameagiza wakandarasi wanaohujumu miradi ya maji au k...

Man City washindi wa kombe la Carabao, wailaza Arsenal 3-0

6h ago

Pep Guardiola ameshinda taji lake la kwanza msimu huu baada ya Manchester City kuifunga Arsenal katik...

Rekodi zilizowekwa hii leo wakati Manchester wakipeleka kilio London

6h ago

Manchester City wameifikia rekodi ya Manchester United ya kuwa na makombe mengi ya ligi baada ya ushi...

Zamaradi Mketema aanza kunukia Wasafi Tv na Wasafi Fm

6h ago

Mtangazaji mkongwe nchini Tanzania, Zamaradi Mketema ameingia katika orodha ya watakaohusika kikazi k...

Sekondari waongoza mimba shuleni

6h ago

IDADI ya wanafunzi waliokatisha masomo kwa sababu ya mimba katika shule za msingi na sekondari nchini...

Tido Mhando kizimbani keshokutwa

6h ago

KESI ya aliyekuwa Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Utangazaji Tanzania (TBC), Tido Mhando anayekabiliwa ...

Vijiji 119 kuanzisha miradi kuokoa misitu

6h ago

VIJIJI 119 vya wilaya ya Kilosa Mkoani Morogoro, vimeagizwa kuanzisha miradi ya kuleta mageuzi katika...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek