TAARIFA KUTOKA JESHI LA POLISI MKOANI MBEYA

By Full Shangwe Blog, 2w ago

Jeshi la Polisi mkoa wa Mbeya limeendelea kufanya misako, operesheni na doria zenye tija katika maeneo mbalimbali ili kudhibiti uhalifu na wahalifu na limekuwa likishirikiana na wananchi na wadau wengine katika jitihada hizo za kukabiliana na uhalifu na wahalifu na kupata mafanikio makubwa ikiwa ni pamoja na kupungua kwa matukio makubwa ya uhalifu. Aidha Jeshi …

ZINAZOENDANA

Jeshi la Polisi Congo Latumia Nguvu Kuwatawanya Wapinzani Wanaompinga Rais Kabila

11h ago

DR CONGO: Jeshi la Polisi limetumia mabomu ya machozi na risasi kuwatawanya waandamanaji wanaoupinga ...

RIPOTI: Wakimbizi kutoka DR Congo wauawa na askari nchini Rwanda

19h ago

Wakimbizi watano kutoka DR Congo wameuawa katika maandamano yaliofanyika Jumanne nchini Rwanda yakipi...

Zitto Kabwe asimulia kuhusu Mtu Aliyevunjwa Mbavu Mahabusu

19h ago

Mbunge wa jimbo la Kigoma Mjini , Mhe. Zitto Kabwe amefunguka na kudai kuwa jeshi la polisi nchini li...

Iringa sio sehemu salama - Waeleza Maofisa Uhamiaji

19h ago

Wahamiaji haramu wapatao 83 kutoka nchini Ethiopia wamekamatwa mkoani Iringa wakiwa kwenye lori wakis...

Mfuko wa uhalifu waipa polisi vitendea kazi vya Sh18 milioni

20h ago

Wafanyabiashara wa Mkoa wa Tanga kupitia mfuko wao wa kukabiliana na uhalifu, jana walilikabidhi Jesh...

Zitto Kabwe asimulia kuhusu kuvunjwa mbavu

1d ago

Mbunge wa jimbo la Kigoma Mjini, Mhe. Zitto Kabwe amefunguka na kudai kuwa jeshi la polisi nchini lim...

RPC Kinondoni azungumzia majeruhi wa risasi waliopo Oyestrebay Polisi

JESHI la Polisi kupitia Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kipolisi Kinondoni, Muliro Jumanne limethibitisha k...

Zitto Kabwe Afunguka Kuhusu Unyanyasaji Wanaoupata Mahabusu Kutoka kwa Polisi Wakiwa Rumande

Mbunge wa jimbo la Kigoma Mjini , Mhe. Zitto Kabwe amefunguka na kudai kuwa jeshi la polisi nchini li...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek