Mbosso hafikirii kushindana na Aslay

By Bongo 5, 1w ago

Msanii wa muziki Bongo, Mbosso amesema mashabiki wanaomchukulia kwamba amekuja kwenye Bongo Flava ili kuleta ushindani kwa Aslay ni mitazamo yao tu. Muimbaji huyo ambaye anafanya vizuri na ngoma 'Watakubali' amesema anaheshimu kile anachofanya Aslay wale hajafikiria kuja kushindana naye. '€œMimi naheshimu muziki wa Aslay kwa sababu ni mtu ambaye nimemkuta kwenye Industry, halafu kwangu […]

ZINAZOENDANA

Aslay apigwa faini milioni 5 na kikundi cha Utamaduni cha taarab asilia visiwani Zanzibar.

42m ago

Wasanii Aslay na Nandy wamepigwa faini ya milioni 5 kwa pamoja kutokana na kukiri, kukubali kosa kuim...

Vibe Records yahusika kumuombea Radhi Aslay

46m ago

Staa wa muziki kutoka Tanzania, Aslay Isihaka Nassoro 'Aslay' ameachia kazi yake mpya kw...

Sikiliza wimbo mpya wa Producer wa Samaki ya Galatone, Chrixtone

1h ago

Orodha ya wtayarishaji muziki ambao wanaingia kwenye kuimba inazidi kuongezeka, Chrixtone kutoka Flav...

New Audio: Bow Bow -Yeaahh

1h ago

Msanii wa muziki kutoka Marekani, Bow Bow ameachia audio ya ngoma yake mpya iitwayo 'YeaahhR...

Tiwa Savage alipa deni la kazi aliyoahidi akiwa na Omarion

2h ago

Mrembo na Staa wa muziki kutoka nchini Nigeria chini ya lebo ya Mavin Records, Tiwatope Savage-Balogu...

New Audio: Future Jnl - Baby

2h ago

Msanii wa muziki Bongo, Future Jnl ameachia audio ya ngoma yake mpya iitwayo 'Baby', ngo...

Video: Mambo mawili muhimu kuhusu albamu mpya ya Wakazi 'Kisimani'

2h ago

Msanii wa muziki wa Hip Hop Bongo, Wakazi ameweka wazi kilichochelewesha albamu yake ya Kisimani, huk...

Orodha kamili ya washindi wa tuzo za BRIT Awards 2018

3h ago

Zoezi la ugawaji wa tuzo za muziki za BRIT Awards 2018 lilihitimishwa Jumatano ya wiki hii, huku mast...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek