MKAPA AONGOZA HARAMBEE KUCHANGIA MFUKO WA UDHAMINI KUDHIBITI UKIMWI

By Issa Michuzi, 1w ago

Na Dotto MwaibaleRAIS Mstaafu Benjamin Mkapa amewataka wadau mbalimbali na wananchi kuendelea kuchangia Mfuko wa Udhamini wa Kudhibiti Ukimwi (ATF) kwa ajili ya kukabiliana na ugonjwa huo nchini ambapo zaidi ya sh.milioni 200 zilipatikana.Mkapa alitoa ombi hilo wakati akiongoza harambee ya kuchangia mfuko huo iliyofanyika Hoteli ya Serena jijini Dar es Salaam jana na kuhudhuriwa na viongozi mbalimbali, wawakilishi wa mashirika ya nje na ndani pamoja na mabalozi wanaowakilisha nchi zao hapa nchini."Ni wajibu kwa kila mwananchi na wadau mbalimbali kuendelea kuchangia mfuko huu ili kusaidia mapam...

ZINAZOENDANA

Korea Kaskazini ilimkatalia Makamu wa Rais wa Marekani

15m ago

Baadhi ya duru za habari zimesema kuwa viongozi wa Korea Kaskazini walifuta ghafla mkutano wa faragha...

RAIS DKT. MAGUFULI AKUTANA NA KUFANYA MAZUNGUMZO NA RAIS WA KENYA UHURU KENYATTA KAMPALA NCHINI UGANDA

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akisalimiana na Rais wa Kenya Uhuru ...

Ahadi ya serikali kwa Shirikisho la Soka Duniani (FIFA)

39m ago

Katika juhudi za kuhakikisha kuwa mchezo wa soka unaendelea na kuheshimika duniani, Serikali ya Tanza...

Rais wa Fifa amtaja Mbwana Samatta

57m ago

Alitaka Shirikisho la Soka Tanzania kutengeneza mitandao na vyama na mashirikisho ya soka mbalimbali ...

DALALI ATAKA TAWI LA SIMBA CREAM TANGA KUANZISHA TIMU YA VIJANA U-17

1h ago

ALIYEKUWA Mwenyekiti wa Simba, Hassani Dalali amelitaka tawi la Simba Cream la Jijini Tanga kuanzisha...

Fifa yasuuzika kasi ya Rais Magufuli

1h ago

Sifa za Infantino kwa Rais Magufuli ni baada ya Waziri Mkuu Kassim Majaliwa kumweleza kuwa tangu Rais...

Soma Nafasi za Kazi Zilizotangazwa Siku ya Leo

Bonyeza Links zifuatazo Kuapply:Job at Mzumbe University, Assistant LecturerJob at Coca-Cola Kwanza L...

Waziri Mkuu Akutana Na Rais Wa FIFA .....Aipongeza Kwa Kupambana Na Rushwa

1h ago

SERIKALI ya Tanzania inalipongeza Shirikisho la Soka Duniani (FIFA) kwa jitihada na hatua mbalimbali ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek