Fahamu mambo yanayosababisha gari kuwaka moto na namna ya kuyaepuka

By Swahili Times, 6d ago

Gari ni kifaa au chombo kinachorahisisha usafiri, lakini kinapaswa kutumiwa kwa tahadhari kubwa. Ajali zinazotokana na magari kuwaka moto, mara kadhaa zimekuwa zikisababisha hasara kubwa au hata kugharimu maisha ya watu. Kwa hakika jambo hili si zuri, hivyo kila dereva au mtumiaji wa gari ni muhimu akachukua hatua za tahadhari mapema ili kukabili tatizo hili. Gari kuwaka moto kunaweza kusababishwa na mambo mbalimbali, fuatilia makala hii kwa karibu ili ufahamu mambo 9 yanayosababisha gari kuwaka moto na jinsi ya kuyaepuka. Kuvuja kwa mafuta Ikiwa gari litavuja mafuta  ni rahisi sana kuwaka ...

ZINAZOENDANA

Serikali kuvipatia vijiji vyote maji safi na salama

Seriali kupitia Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa imewahakikishia wananchi wa wilaya ya Misungwi kuwa viji...

Serikali kuvipatia vijiji vyote maji safi na salama

Seriali kupitia Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa imewahakikishia wananchi wa wilaya ya Misungwi kuwa viji...

Serikali kuvipatia vijiji vyote maji safi na salama

56m ago

Seriali kupitia Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa imewahakikishia wananchi wa wilaya ya Misungwi kuwa viji...

WAZIRI MKUU ATEMBELEA KIWANDA CHA NYAMA MISUNGWI

*Kina uwezo wa kuchinja ng'ombe 600 kwa siku WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa ametembelea na kukagu...

MKUU WA MKOA WA KILIMANJARO ANNA MGWIRAAFUNGUA MAFUNZO YA MADAKTARI YALIYOANDALIWA NA WCF

  MKUU wa Mkoa wa Kilimanjaro, Mhe. Anna Mghwira, akifungua mafunzo ya siku tano ya  kufanya ta...

MACHIMBO YA NYAKAVANGALA KUFUNGULIWA MACHI, 2018

Naibu Waziri wa Madini, Doto Biteko akizungumza na Wachimbaji Madini wa Machimbo ya Dhahabu ya Nyakav...

Waziri Mkuu: Vijiji Vyote Kupatiwa Maji Safi Na Salama

2h ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amewahakikishia wananchi wa wilaya ya Misungwi kuwa vijiji vyote vitapati...

Waziri Mkuu Atembelea Kiwanda Cha Nyama Misungwi.....Kina Uwezo Wa Kuchinja Ng'ombe 600 na kondoo 900 Kwa Siku

2h ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa ametembelea na kukagua kiwanda cha kusindika nyama cha Kampuni ya Chobo I...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek