Wolper Awatolea Uvivu Wanaume Wadangaji Awapa Somo Hili

By Udaku Specially, 1w ago

February 14,2018 nazidi kukusogezea karibu stories zilizochukua headlines kupitia mitandao ya kijamii ambapo kwenye upande wa instagram muigizaji Jacquline Wolper amewaponda wanaume wanaotegemea wanawake kupata kipato au fedha.Kupitia instagram account ya Jacquline Wolper amepost video ya mchekeshaji Wakuvanga au Mama Atupele na kuandika caption '€œNaomba mjifunze kitu wanaume wadangaji, mnadangwa au unadanga mwisho wa siku unageuka houseboy kwa unayoenda kupambana nayo..sio kila unachoona kipo kama unavyoona! Haya katarina njoo hapa😂😂'€Kutokana na caption hiyo ya Jacq...

ZINAZOENDANA

BLACK PASS COMEDY: Gubu la Kiziwi Chizi S01EP.20

Video za msanii machachari wa Comedy, BLACK PASS COMEDY unaweza kuzitazama kwa wepesi kupitia applica...

BLACK PASS COMEDY: Gubu la Kiziwi Chizi SO1EP.20

Video za msanii machachari wa Comedy, BLACK PASS COMEDY unaweza kuzitazama kwa wepesi kupitia applica...

Blac Chyna ajerea mtandaoni baada ya video yake ya ngono kuvuja

2h ago

Mwanamitindo mwenye mbwebwe na tashititi zake Blac Chyna, amerejea mtandaoni na kuamua kupiga mkwara ...

Tekno, OG, Flimzy, Selebobo na Director David Antony wakamilisha 'Anyhow'

3h ago

Kwa ushirikiano wa kampuni ya MMMG na Cartel, wameleta kwako video ya wimbo mpya wa Staa wa muziki ku...

Mchungaji Akiponza Kituo cha Redio Chafungiwa na Kutozwa Faini ya Milioni 2

Serikali ya Rwanda kupitia Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Mawasiliano nchini humo (RURA), imekifung...

Mnyika Awatahadharisha CHADEMA Mauaji ya Kutisha- Video

KAIMU Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), John Mnyika, amewatahadharisha vion...

NEW VIDEO | Femi One ft Gaza - MKALI WAO (Official Music Video)

A Kaka Empire Presentation 2018 Femi One and Gaza performing Mkali Wao Audio produced by Jack Jack on...

NEW VIDEO | Tekno - ANYHOW (Official Music Video)

Download here – http://smarturl.it/Anyhow.Audio MMMG and Cartel presents the official video for...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek