Katibu wa Bunge Azungumzia Afya ya Spika Job Ndugai

By Mpekuzi Huru, 1w ago

Katibu wa Bunge, Stephen Kagaigai amesema hali ya afya ya Spika wa Bunge, Job Ndugai aliyepo nchini India inaendelea vizuri.Kagaigai amesema leo Februari 14,2018 kuwa Spika Ndugai yupo India kwa ajili ya kuangalia afya yake (check-up) na anatarajiwa kurejea nchini wakati wowote.Katibu huyo wa Bunge amesema, '€œTulikwisha kusema kwamba Spika yuko India kwa ajili ya 'check-up' na hali yake...

ZINAZOENDANA

ATUMIA PICHA YA MCHEZA FILAMU ZA NGONO 'KUFUKUZA WACHAWI' SHAMBANI

4h ago

JOSEPH HIZA NA MASHIRIKA MKULIMA nchini India ameweka shambani kwake bango kubwa la mcheza filamu maa...

Mwanamke wa kwanza kuendesha ndege ya vita nchini India

1d ago

Bi Chaturvedi alikuwa miongoni mwa wanawake watatu wa kwanza marubani wa ndege za vita kujumuishwa ka...

Mwanamume Atolewa Uvimbe wa Kilo 1.8 Kwenye Ubongo

Madaktari nchini India wamefanya upasuaji wa kipekee na kuondoa uvumbe wa uzani wa kilo 1.8 kutoka kw...

Mwanamume atolewa uvimbe wa kilo 1.8 kwenye ubongo India

1d ago

Santlal Pal, mwuzaji duka kutoka jimbo la Uttar Pradesh kaskazini mwa India, amekuwa akiishi na uvimb...

Akatwa Sehemu za Siri na Mkewe Baada ya Kukutwa na Picha za Ngono Kwenye Simu

Wataalamu wa mambo wanasema wivu ni kitovu cha kuimarisha penzi kwa watu walio kwenye ndoa lakini end...

Mwanaume aliyekutwa na picha za ngono kwenye simu akatwa sehemu za siri na mkewe

2d ago

Wataalamu wa mambo wanasema wivu ni kitovu cha kuimarisha penzi kwa watu walio kwenye ndoa lakini end...

Niyonzima Awasili India Kutibiwa

Kiungo wa Klabu ya Simba, Haruna Niyonzima ameondoka nchini na tayari amewasili yuko nchini India tay...

Mwanamke akamatwa kwa kujifanya bwana harusi India ili alipwe mahari

2d ago

Maafisa wa polisi nchini India wamemkatama mwanamke mmoja aliyejifanya kuwa mwanamume na kuwadanganya...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek