Watatu wakamatwa na Jeshi la Polisi Mkoani Mbeya kwa kukutwa na Meno ya Tembo

By Mpekuzi Huru, 14w ago

Jeshi la Polisi mkoa wa Mbeya limeendelea kufanya misako, operesheni na doria zenye tija katika maeneo mbalimbali ili kudhibiti uhalifu na wahalifu na limekuwa likishirikiana na wananchi na wadau wengine katika jitihada hizo za kukabiliana na uhalifu na wahalifu na kupata mafanikio makubwa ikiwa ni pamoja na kupungua kwa matukio makubwa ya uhalifu.Aidha Jeshi la Polisi mkoa wa Mbeya limeendelea kukabili...

ZINAZOENDANA

Watuhumiwa wa ujambazi wapigwa mawe hadi kufa

14h ago

Watu watatu wanaotuhumiwa kuwa majambazi wamepigwa mawe hadi kufa na wananchi wa Kijiji cha Bubare Wi...

Watuhumiwa wa ujambazi wapigwa mawe hadi kufa

16h ago

Watu watatu wanaotuhumiwa kuwa majambazi wamepigwa mawe hadi kufa na wananchi wa Kijiji cha Bubare Wi...

MIGOMBA MABINGWA SIRRO CUP 2018 KIBITI.

17h ago

Na Jeshi la PolisiTimu ya Migomba kutoka Wilayani Rufiji mkoani Pwani wametawazwa kuwa mabingwa wa ko...

Sakata la Mwanafunzi wa Chuo cha Muhimbuli Aliyekutwa Amekufa Hostel, Kamanda wa Polisi Afunguka

18h ago

Kamanda wa Polisi mkoa wa Ilala, Salum Amdani  amesema kwamba Jeshi la Polisi linasubiri taarifa...

WAKALA WA VIPIMO TANZANIA WAZIKAGUA TOCHI ZA ASKARI USALAMA BARABARANI

19h ago

Na Ripota Wetu, Globu ya jamiiWAKALA wa Vipimo Tanzania(WMA) wamefanya ukaguzi wa tochi za Askari wa ...

Tochi Za Trafiki Pwani Zakaguliwa Ubora Wake

2d ago

Wakala wa Vipimo Tanzania  (WMA),  umekagua vifaa vya kubidhiti mwendo maarufu kama tochi z...

TAARIFA KUTOKA JESHI LA POLISI MKOANI MWANZA

MTOTO AFARIKI DUNIA BAADA YA KULIPUKIWA NA MOTO MDOMONI MITHILI YA UMEME WAKATI AKIUNGANISHA NYAYA ZA...

IGP Sirro amemuhamisha Rpc wa 'Shambulio la Aibu' na wengine

Jana May 17, 2018 Mkuu wa jeshi la polisi nchini IGP Simon Sirro amefanya uteuzi na mabadiliko kwa ba...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek