REDIO ZATAKIWA KUWA TARISHI WA MAENDELEO

By Full Shangwe Blog, 2w ago

Wafanyakazi wa taasisi za redio wamekumbushwa wajibu wao kama ilivyo chombo chochote cha habari kuwa matarishi wa amani, upendo, mshikamano na kuhuisha maendeleo. Aidha wameambiwa kwamba kwa kuwa Redio ina nguvu kuliko chombo chochote kingine duniani kwa kuwafikia watu wengi zaidi hivyo basi wanatakiwa kuwa makini wanapowafikishia wananchi taarifa. Kauli hiyo imetolewa na Waziri wa …

ZINAZOENDANA

Serikali ya Nigeria yaongeza nguvu kuwasaka wasichana walitekwa

5h ago

Mamlaka nchini Nigeria imesema nguvu zaidi imeongezwa kuwasaka wanafunzi wasichana waliotekwa Kaskazi...

Naibu Waziri acharukia wakandarasi

5h ago

NAIBU Waziri wa Maji na Umwagiliaji, Jumaa Aweso ameagiza wakandarasi wanaohujumu miradi ya maji au k...

Man City washindi wa kombe la Carabao, wailaza Arsenal 3-0

5h ago

Pep Guardiola ameshinda taji lake la kwanza msimu huu baada ya Manchester City kuifunga Arsenal katik...

Rekodi zilizowekwa hii leo wakati Manchester wakipeleka kilio London

6h ago

Manchester City wameifikia rekodi ya Manchester United ya kuwa na makombe mengi ya ligi baada ya ushi...

Zamaradi Mketema aanza kunukia Wasafi Tv na Wasafi Fm

6h ago

Mtangazaji mkongwe nchini Tanzania, Zamaradi Mketema ameingia katika orodha ya watakaohusika kikazi k...

Sekondari waongoza mimba shuleni

6h ago

IDADI ya wanafunzi waliokatisha masomo kwa sababu ya mimba katika shule za msingi na sekondari nchini...

Tido Mhando kizimbani keshokutwa

6h ago

KESI ya aliyekuwa Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Utangazaji Tanzania (TBC), Tido Mhando anayekabiliwa ...

Vijiji 119 kuanzisha miradi kuokoa misitu

6h ago

VIJIJI 119 vya wilaya ya Kilosa Mkoani Morogoro, vimeagizwa kuanzisha miradi ya kuleta mageuzi katika...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek