Uhuru FM kwa kushirikiana Na Dar-live Itafanya Show Inayokwenda kwa Jina La MIC TATA

By Full Shangwe Blog, 14w ago

Uhuru FM kwa kushirikiana na Dar-live itafanya show inayokwenda kwa jina la MIC TATA itakayokutanisha miamba ya Muziki nchini. Mratibu show hiyo Said Ambua, amesema Wasanii watakaokutanishwa katika shown hiyo ya MIC TATA ni wa Bongo Flava, Singeli, Taarabu na Hip Hop. Aliwataja wasanii hao  kuwa ni Barnaba, Inspector Horun, Manfongo, Dulla Makabila, Joh Makini, ambapo …

ZINAZOENDANA

YA BABU SEYA HEBU MSIKILIZE KING KIKI -46- AKWAMA PARIS NA KUTIMKIA UBELGIJI KUSAKA VYOMBO

1h ago

NA JUMA KASESA   JUMAPILI iliyopita katika simulizi hii sehemu ya 45, mwanamuziki gwiji wa dansi...

DUH! UWOYA ATAKA MIL   25/- KOLABO NA DOGO JANJA

1h ago

NA JESSCA NANGAWE   STAA wa filamu nchini, Irene Uwoya, amesema endapo mumewe ambaye ni msanii w...

MrTtouch amkwapua msanii wa Nay Bgway, 'Nay ametoa hits kali kuliko Muziki Gani?' (Video)

4h ago

Aliyekuwa mtayarishaji wa muziki wa hip hop kutoka Free Nation ya Nay wa Mitego, MrTtouch amefunguka ...

Babu Tale Apelekwa mahabusu kwa muda usiojulikana

6h ago

Mahakama Kuu Kanda ya Dar es Salaam imemwamuru mkurugenzi wa kampuni ya Tiptop Connections Company Li...

Mambo Aliyozungumza Q Chillah Kuhusu Kuacha Muziki '€œSijaja Kwenye Muziki kwa Kiki'€

May 22, 2018 Muimbaji Q chillah amefanya mahojiano Clouds FM kupitia kipindi cha XXL kinachoruka kwa ...

Godzillah Afunguka Mapenzi Yake kwa Halima Mdee.

Msani wa muziki wa hipo-hop nchini Godzillah amefunguka na kuelezea mahusiano yake na mwanasiasa anae...

Amini Awataka Wasanii Wakongwe Kufanya Muziki Unaokwenda na Wakati

Mwanamuziki wa Bongo fleva aliyefanya vyema kipindi cha nyuma Amini amewachana wasanii wakongwe kuwa ...

Q-Chillah Atangaza Kuendelea Na Muziki Aweka Kando Mawazo Ya Kuacha

Mwanamuziki mkongwe wa Bongo fleva aliyewahi kutamba na kibao chake 'Ulinikataa' miaka y...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek