Mwadui: Huyo Bocco, Okwi hawafurukuti!

By Mwananchi, 14w ago

 Simba imecheza mechi 17 za Ligi Kuu sawa na dakika 1,530 ikiwa haijapoteza mchezo wowote, ambapo kesho Alhamisi  itakuwa mjini Shinyanga kusaka pointi tatu ili kuendeleza ubabe wake, lakini Kocha  wa Mwadui FC, Ally Bizimungu ameapa kuwatibulia Wekundu hao kwa kuwachapa kwenye mpambano huo.

ZINAZOENDANA

All Stars Githurai: Imefanikiwa kunoa makinda hadi kufikia ubora wa kucheza Ligi Kuu

56s ago

All Stars Githurai ni timu ya wachezaji walio na umri kati ya miaka 17-30 na ambayo inaendelea kunoa ...

Simba na Kagera Sugar waweka hadharani vikosi vyao vitakavyochuana leo

11m ago

Mabingwa wapya wa kombe la ligi kuu Tanzania Bara, Simba SC, na klabu ya Mtibwa Sugar wameweka hadhar...

Simba yawapa dili wanachama wapya

49m ago

WAKATI bado wakiendelea kushangilia ubingwa wa Ligi Kuu Bara, ghafla tu mabosi wa Simba wakaibuka na ...

Okwi Adai Hatamsahau Kaseja Maishani

MSHAMBULIAJI wa Simba, Mganda, Emmanuel Okwi, amesema kuwa licha ya timu hiyo kuchukua ubingwa wa Lig...

Wachezaji majeruhi waiponza Simba

1h ago

MABINGWA wa Ligi Kuu Bara Simba, msimu huu walikubali kichapo cha bao 1-0, kutoka kwa Kagera Sugar ju...

Sababu JPM kupewa jezi namba 19

7h ago

Klabu ya Simba imetoa zawadi ya jezi mbili kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pomb...

MTIBWA SUGAR WAISHUSHA DARAJA NJOMBE MJI PALE PALE UWANJA WA SABASABA

Kikosi cha Mtibwa Sugar kimepeleka maumivu mjini Njombe kwa kuifunga Njombe Mji FC bao 1-0 na kuondoa...

Baada ya kukosa Penalti Okwi amwaga machozi

14h ago

STRAIKA wa Simba, Mganda, Emmanuel Okwi aliangua kilio mbele ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzan...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek