Okwi asubiriwa kuosha nyota Shinyanga

By Mwananchi, 14w ago

Wakati Simba ikitarajia kujitupa uwanjani leo kuwavaa Mwadui FC kwenye mchezo wao wa Ligi Kuu, macho na masikio ya wadau wa soka yatakuwa kwa nyota wao, Emanuel Okwi kama ataendelea kuandamwa na mzimu wa kutofunga mabao kwenye viwanja vya ugenini.

ZINAZOENDANA

Simba na Kagera Sugar waweka hadharani vikosi vyao vitakavyochuana leo

6m ago

Mabingwa wapya wa kombe la ligi kuu Tanzania Bara, Simba SC, na klabu ya Mtibwa Sugar wameweka hadhar...

Simba yawapa dili wanachama wapya

44m ago

WAKATI bado wakiendelea kushangilia ubingwa wa Ligi Kuu Bara, ghafla tu mabosi wa Simba wakaibuka na ...

Okwi Adai Hatamsahau Kaseja Maishani

MSHAMBULIAJI wa Simba, Mganda, Emmanuel Okwi, amesema kuwa licha ya timu hiyo kuchukua ubingwa wa Lig...

Wachezaji majeruhi waiponza Simba

1h ago

MABINGWA wa Ligi Kuu Bara Simba, msimu huu walikubali kichapo cha bao 1-0, kutoka kwa Kagera Sugar ju...

Sababu JPM kupewa jezi namba 19

7h ago

Klabu ya Simba imetoa zawadi ya jezi mbili kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pomb...

Mfumo mpya utavuonufaisha wanachama Simba

7h ago

Mwaasheria wa Simba Evodius Mtawala ametoa ufafanuzi kwa wanachama waliojitokeza kwenye mkutano baada...

MTIBWA SUGAR WAISHUSHA DARAJA NJOMBE MJI PALE PALE UWANJA WA SABASABA

Kikosi cha Mtibwa Sugar kimepeleka maumivu mjini Njombe kwa kuifunga Njombe Mji FC bao 1-0 na kuondoa...

KATIBA MPYA YA KUMPA TIMU 'MO' YAPITISHWA SIMBA NA WAJUMBE WOTE LAZIMA WAWE NA DEGREE

Na Lisa John, DAR ES SALAAM RAIS wa Simba SC atatakiwa na kiwango cha elimu ya Shahada katika mfumo m...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek