Wachezaji watatu Simba wawekwa chini ya ulinzi mkali

By Mwananchi, 14w ago

 MWADUI  itacheza na Simba  keso alhamisi lakini Kocha wa zamani wa Toto Africans, Stand United, Muhibu Kanu amewaambia wachimba madini hao kama wanataka kuwamaliza Simba ni lazima wawakamate wachezaji watatu wa kikosi hicho.

ZINAZOENDANA

Simba na Kagera Sugar waweka hadharani vikosi vyao vitakavyochuana leo

8m ago

Mabingwa wapya wa kombe la ligi kuu Tanzania Bara, Simba SC, na klabu ya Mtibwa Sugar wameweka hadhar...

Simba yawapa dili wanachama wapya

46m ago

WAKATI bado wakiendelea kushangilia ubingwa wa Ligi Kuu Bara, ghafla tu mabosi wa Simba wakaibuka na ...

Wachezaji majeruhi waiponza Simba

1h ago

MABINGWA wa Ligi Kuu Bara Simba, msimu huu walikubali kichapo cha bao 1-0, kutoka kwa Kagera Sugar ju...

Sababu JPM kupewa jezi namba 19

7h ago

Klabu ya Simba imetoa zawadi ya jezi mbili kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pomb...

Mfumo mpya utavuonufaisha wanachama Simba

7h ago

Mwaasheria wa Simba Evodius Mtawala ametoa ufafanuzi kwa wanachama waliojitokeza kwenye mkutano baada...

SERIKALI YAKAMILISHA UJENZI BOMBA LA GESI KIWANDA CHA DANGOTE

10h ago

JOSEPH MPANGALA,MTWARASerikali imesema imekamilisha ujenzi wa Bomba la gas utakoyoiwezesha kampuni y...

KATIBA MPYA YA KUMPA TIMU 'MO' YAPITISHWA SIMBA NA WAJUMBE WOTE LAZIMA WAWE NA DEGREE

Na Lisa John, DAR ES SALAAM RAIS wa Simba SC atatakiwa na kiwango cha elimu ya Shahada katika mfumo m...

KATIBA MPYA YA KUMPA TIMU 'MO' YAPITISHWA SIMBA NA WAJUMBE WOTE LAZIMA WAWE NA DEGREE

Na Lisa John, DAR ES SALAAM RAIS wa Simba SC atatakiwa na kiwango cha elimu ya Shahada katika mfumo m...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek