Kamusoko huyooo! Hatimaye amerudi Yanga mwanangu

By Mwananchi, 14w ago

 Yanga inaikabili Majimaji leo Jumatano kwenye Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam, huku mashabiki wa klabu hiyo wakifurahia kurejea kwa kiungo Thaban Kamusoko.

ZINAZOENDANA

ANGALIA VIDEO: Kilichomkuta Manara wakati Okwi akikosa penalti, awajibu Yanga

15h ago

Kufungwa kwa Simba limechukuliwa na mashabiki wa Yanga kama kitendo cha fedheha kwa timu hiyo ambayo ...

Yanga yamzidi akili Zahera, ilikuwa nusura

19h ago

MABOSI wa Yanga wana kila sababu ya kutabasamu kwa sasa. Hii ni baada ya kushtukia mchongo ambao unge...

Yanga kila timu anajipigia tu

19h ago

YANGA imeweka rekodi ya kupoteza mechi ya nne mfululizo baada ya jana Jumamosi kuchapwa tena katika L...

Haji Manara awajibu mashabiki wa Yanga

19h ago

Kufungwa kwa Simba limechukuliwa na mashabiki wa Yanga kama kitendo cha fedheha kwa timu hiyo ambayo ...

Mwadui: Tunataka Heshima, Yanga SC Mtusamehe

MWADUI FC kesho Jumapili itakuwa kwenye uwanja wake wa nyumbani wa Kambarage pale Shinyanga kuvaana n...

MZIMU WA LWANDAMINA WAZIDI KUITESA YANGA,YAGAWA POINTI TENA KWA MWADUI FC MECHI TISA BILA USHINDI

Na Mwandishi Wetu, SHINYANGA YANGA SC leo imekamilisha mechi tisa bila ushindi tangu iachwe na kocha ...

Yanga Bila Mkongo, Chirwa Yaivaa Mwadui FC

KIKOSI cha Yanga jana alfajiri walipanda basi na kuanza safari ya kuelekea mkoani Shinyanga kuwafuata...

Mwadui FC yaiburuza Yanga bao 1-0

2d ago

Yanga wamevuliwa ubingwa msimu huu baada ya kupoteza mechi yao dhidi ya Prisons hivyo kuutema kwa wat...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek