Bizimungu apanga kikosi mapema kuiua Simba

By Mwananchi, 14w ago

KOCHA wa Mwadui FC, Ally Bizimungu ameelezea mechi yao ya kesho Alhamisi na Simba, kwamba licha ya kuwa wenyeji, ila utakuwa mgumu,lakini anaamini vijana wake watafanya kazi nzuri.

ZINAZOENDANA

Simba na Kagera Sugar waweka hadharani vikosi vyao vitakavyochuana leo

10m ago

Mabingwa wapya wa kombe la ligi kuu Tanzania Bara, Simba SC, na klabu ya Mtibwa Sugar wameweka hadhar...

Simba yawapa dili wanachama wapya

48m ago

WAKATI bado wakiendelea kushangilia ubingwa wa Ligi Kuu Bara, ghafla tu mabosi wa Simba wakaibuka na ...

Wachezaji majeruhi waiponza Simba

1h ago

MABINGWA wa Ligi Kuu Bara Simba, msimu huu walikubali kichapo cha bao 1-0, kutoka kwa Kagera Sugar ju...

Sababu JPM kupewa jezi namba 19

7h ago

Klabu ya Simba imetoa zawadi ya jezi mbili kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pomb...

Mfumo mpya utavuonufaisha wanachama Simba

7h ago

Mwaasheria wa Simba Evodius Mtawala ametoa ufafanuzi kwa wanachama waliojitokeza kwenye mkutano baada...

KATIBA MPYA YA KUMPA TIMU 'MO' YAPITISHWA SIMBA NA WAJUMBE WOTE LAZIMA WAWE NA DEGREE

Na Lisa John, DAR ES SALAAM RAIS wa Simba SC atatakiwa na kiwango cha elimu ya Shahada katika mfumo m...

KATIBA MPYA YA KUMPA TIMU 'MO' YAPITISHWA SIMBA NA WAJUMBE WOTE LAZIMA WAWE NA DEGREE

Na Lisa John, DAR ES SALAAM RAIS wa Simba SC atatakiwa na kiwango cha elimu ya Shahada katika mfumo m...

Baada ya kukosa Penalti Okwi amwaga machozi

14h ago

STRAIKA wa Simba, Mganda, Emmanuel Okwi aliangua kilio mbele ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzan...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek