Kocha wa Lipuli ahofia mechi na Azam FC

By Mwananchi, 1w ago

KOCHA wa Lipuli ya Irunga, Amri Said amesema anaitazama mechi ya Azam kama ya kufuta machungu ya kupoteza mchezo wao dhidi ya Ruvu Shooting, iliyowafunga mabao 3-1.

ZINAZOENDANA

Hii Hapa Ratiba ya Viporo vya Simba na Yanga

Bodi ya ligi imetangaza tarehe ya michezo ya kiporo ya timu za Simba na Yanga ambazo zinawakiklisha t...

Kocha wa Azam: Michuano Hii ni Migumu Hatutaki Kufanya Makosa

Kocha wa Azam FC  Aristica Cioaba, amesema hataki timu yake ifanye makosa kwenye mchezo wa raund...

Kiungo Azam aipa darasa Yanga

2d ago

Kiungo wa zamani wa Azam FC, Jean Mugiraneza amewataka wachezaji wa Yanga kutumia vyema uzoefu wao ku...

Ashangaa kuachwa aliyetaka kumhonga

2d ago

Shahidi wa kwanza katika kesi ya uhujumu uchumi inayotokana na utoroshwaji makontena 329 katika Banda...

Lipuli Wasaka Pointi 10 Ligi Kuu

BENCHI la ufundi la Klabu ya Lipuli FC ya Iringa limefunguka kuwa kwa sasa linajipanga kuhakikisha li...

LIPULI WASAKA POINTI 10

BENCHI la ufundi la Klabu ya Lipuli FC ya Iringa limefunguka kuwa kwa sasa linajipanga kuhakikisha li...

FIFA WAONGEZA TIKETI ZA KOMBE LA DUNIA KWA TANZANIA, MZUNGUKO WA NNE WA KOMBE LA SHIRIKISHO LA AZAM KUANZA KESHO

3d ago

Shirikisho la Mpira wa Miguu Duniani FIFA limeongeza tiketi kwa Tanzania kwaajili ya fainali za kombe...

MZUNGUKO WA NNE WA KOMBE LA SHIRIKISHO LA AZAM KUANZA KESHO

Hatua ya mzunguko wa Nne(4) wa mashindano ya Kombe la Shirikisho la Azam inatarajia kuanza kesho Juma...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek