Uongozi wa Hospitali ya Amana Wamuomba Waziri Majaliwa Jengo la Amana Center

By Udaku Specially, 14w ago

Uongozi wa Hospitali ya Rufaa ya Amana wilayani Ilala umemuomba Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa kusaidia mchakato wa kulipata jengo la Amana Center ili litumike kupunguza uhaba wa majengo unaoikabili hospitali hiyo.Mganga Mkuu wa hospitali hiyo, Dk. Meshack Shimwela ametoa ombi hilo leo Februari 14,2018 wakati wa uzinduzi wa jengo la huduma ya mama na mtoto hospitalini hapo.Amesema wamekuwa na mzozo wa mara kwa mara na watumiaji wa jengo la Amana Center kutokana na upigwaji wa muziki na burudani nyingine za sanaa.Dk Shimwela amesema jengo hilo lipo karibu na hospitali na kelele zinasumbua wagonjw...

ZINAZOENDANA

New Video: Chege ft. Maka Voice - Damu ya Ujana

12m ago

Msanii wa muziki Bongo, Chege ameachia video ya wimbo wake mpya ‘Damu ya Ujana’ ambayo am...

Sabby Aapa Kuilipa Ndoa Kiba

STAA wa filamu ambaye kwa sasa amegeukia Muziki wa Bongo Fleva, Sabrina Omary 'Sabby Angel'€...

Nisher ataja video tano zake kali kutoka Bongo

30m ago

Director wa video za muziki Bongo, Nisher ametaja video tano za muziki ambazo kwa upande wake zinafan...

Waziri Mkuu aagiza umeme kufikishwa vituo vya huduma

48m ago

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa amewataka wakurugenzi wa halmashauri nchini wahakikishe wanafikisha umem...

Drake aanza kupeperusha taarifa za uhondo na ujio wa Album yake Mpya 'Scorpion'

58m ago

Mashabiki wa muziki wa mwimbaji na Rapa kutoka Kanada, Aubrey Drake Graham a.k.a Drake ‘Drizzy&...

Wabunge Wa CUF Wamfagilia Rais Magufuli ....Wasifu Kasi Yake Na Waziri Mkuu Ya Uletaji Maendeleo

3h ago

WABUNGE watatu kutoka Chama cha Wananchi (CUF) mikoa ya Lindi na Mtwara wamepongeza kasi ya utendaji ...

Diamond Platnumz: Sina Ndoto Ya Kuwa Mwanamuziki Milele

Mwanamuziki wa Bongo fleva Diamond Platnumz ameweka wazi kuwa hana mpango wa kuwa Mwanamuziki maisha ...

Watakaohujumu Miundombinu Tanesco Kukiona

3h ago

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa amewataka Watanzania kuilinda na kuitunza miundombinu ya Shirika la Umem...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek