Haji Manara Amvaa Goli Kipa wa Yanga

By Udaku Specially, 1w ago

Afisa habari wa Simba Haji Manara ambaye amekuwa na utamaduni wa kupenda kuwatania watani wao wa jado Yanga kupitia account zake za mitandao ya kijamii na imekuwa kama kitu cha kawaida.Leo kupitia ukurasa wa instagram wa Haji Manara ameandika ujumbe wa kumkosoa golikipa wa Yanga raia wa Cameroon Youthe Rostand baada ya kutumia kauli mbiu ya Simba na kuandika '€œYanga Nguvu Moja'€Baada ya kuona hivyo Haji Manara akaandika hivi '€œNilisema wazi ipo siku kila mtanzania atashabikia Simba...imekuwa desturi kwa sasa kipa huyu wa Yanga kutumia kauli mbiu yetu..NGUVU MOJA...ile da...

ZINAZOENDANA

SIMBA YAANZA KUJIFUA UWANJA WA VETERANI

39m ago

Na Agness Francis Globu ya jamii.  VINARA wa Ligi kuu Tanzania Bara Simba SC mara baada ya ...

Kutana na Mtabibu Mwenye KUBRI kutoka kwa ALLAH issa simba Mtabibu wa Nyota za Binadamu na Kutumia Vitabu vya QUR-AN

Kutana na Mtabibu Mwenye KUBRI kutoka kwa ALLAH issa simba said Mtabibu wa Nyota za Binadamu  &n...

YANGA YAREJEA NCHINI USIKU, YAANZA MAZOEZI KUJIANDAA NA LIGI KUU

MABINGWA Watetezi wa Ligi Kuu Bara wamerejea usiku wa kuamkia leo kwa mchezo wao wa kombe la FA dhidi...

Tanzania One 'Aishi Manula' akiri kazi ipo kwa Al Masry

3h ago

Mlinda lango wa klabu ya Simba na timu ya taifa ya Tanzania, Aishi Manula amesema kuwa michezo yao mi...

Mchungaji Akiponza Kituo cha Redio Chafungiwa na Kutozwa Faini ya Milioni 2

Serikali ya Rwanda kupitia Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Mawasiliano nchini humo (RURA), imekifung...

Simba kazi moja kwa Al Masry Machi 9

4h ago

Mechi hizo za kimataifa zitachezwa kwenye Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam.

LIGI KUU YA WANAWAKE YA SERENGETI PREMIUM LITE KUZINDULIWA RASMI NA WAZIRI MWAKYEMBE JUMAPILI

Ligi Kuu ya Wanawake ya Serengeti Premium Lite hatua ya Nane bora inataraji kuzinduliwa rasmi mkoani ...

'€œSitakubali Uchebe Aoe Mke Wa Pili'€- Shilole

Msanii machachari kabisa wa Bongo fleva mwanadada Shilole amefunguka na kusema katu hatokaa akubali m...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek