Hiki Hapa Kikosi cha Yanga Dhidi ya Majimaji Leo

By Udaku Specially, 14w ago

Baada ya kuibuka na ushindi wa bao 1 - 0 dhidi ya St Louis mchezo wa klabu bingwa Afrika hatimaye mabingwa watetezi wa ligi kuu soka Tanzania Bara klabu ya Yanga hii inatarajia kushuka dimbani kuivaa timu ya Majimaji hii leo.Kuelekea katika mchezo huo muhimu kwa pande zote mbili kuhitaji kuibuka na ushindi ili kuondoka na pointi tatu, Yanga SC imeanika kikosi chake kitakachoshuka uwanjani.

ZINAZOENDANA

West Ham yamtangaza rasmi Manuel Pellegrini 

18m ago

Klabu ya West Ham imethibisha kuingia kandarasi ya miaka mitatu na Manuel Pellegrini kuwa meneja m...

Manara awapa ujanja mashabiki wa Simba

24m ago

Ukiachana na Simba kukabidhiwa ubingwa wa VPL msimu huu, watani zao Yanga wamekuwa wakiwasakama kutok...

WAMBURA,MALINZI WAPAMBANA KORTINI KISUTU

OFISA Mtendaji Mkuu wa Bodi ya Ligi ya Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF), Boniface Wambura ...

Uongozi Yanga Wafunguka Sakata la Kula Mali za Majalida

42m ago

Uongozi wa klabu ya Yanga kupitia Msemaji wake, Dismas Ten, umepuuzia taarifa zilizoenea mitandaoni n...

Manara kaeleza kilichompata baada ya Okwi kukosa penati

1h ago

Juzi kati Simba ilicheza dhidi ya Kagera Sugar mchezo ambao ulikuwa na sherehe na shamrashamra za mab...

MALINZI, WAMBURA WAPAMBANA KORTINI KISUTU

  OFISA Mtendaji Mkuu wa Bodi ya Ligi ya Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF), Boniface W...

Kombe la Dunia: Nafasi ya Misri itategemea gozi dhidi ya Uruguay

2h ago

Licha ya kujivunia huduma za fowadi matata wa Liverpool, Mohamed Salah aliyetawazwa Mfungaji Bora wa ...

Video: Zlatan ageuza ligi ya Marekani uwanja wa ngumi

2h ago

Japo umri umeonekana kuwa mkubwa kwa Zlatan Ibrahimovic lakini bado hajaacha utukutu wake hata kidogo...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek