Zitto Kabwe Amtetea Samatta "Msimuingize Kwenye Haya Mambo Tafadhali"

By Udaku Specially, 1w ago

Mbunge wa Kigoma Mjini, Zitto Kabwe amefunguka na kumtetea mshambuliaji wa Kimataifa wa Tanzania ambaye sasa anakipiga klabu ya Genk ya nchini Ubelgiji , Mbwana Samatta kuwa ameshinda kwenda kumtembelea Tundu Lissu kutokana na ratiba yake kuwa ngumu.Zitto Kabwe aliona aweke wazi hilo kufuatia baadhi ya watu kuanza kuhoji inakuaje mchezaji huyo yupo ameshinda japo kwenda kumtembelea na kumuona Mbunge Tundu Lissu ambaye anapatiwa matibabu nchini humo kufuatia kushambuliwa kwa risasi mwaka jana. Zitto Kabwe ndipo aliamua kuweka sawa kuwa mchezaji huyo kwa sasa ratiba yake ni ngumu lakini anaamini...

ZINAZOENDANA

Kabwe: Tutaendelea kupambana dhidi ya sheria kandamizi Tanzania

4h ago

Kiongozi wa upinzani nchini Tanzania Zitto Kabwe ameachiliwa huru kwa dhamana asubuhi hii baada ya ku...

Polisi waeleza sababu za kumkamata Zitto

4h ago

Saa chache baada ya Mbunge wa Kigoma Mjini (ACT- Wazalendo), Zitto Kabwe kuachiwa kwa dhamana, polisi...

Zitto Aachiwa kwa Dhamana, Atoa Kauli Mauaji ya Diwani

  KIONGOZI Mkuu wa  ACT Wazalendo, Zitto Kabwe ameachiwa kwa dhamana ya maneno ya Sh. 50 mili...

Baada ya Kuachiwa kwa Dhamana Zitto Kabwe Atema Cheche "Tusirudishwe Nyuma na Vitisho"

Kiongozi wa Chama cha ACT Wazalendo, Mhe. Zitto Kabwe amefunguka kwa mara ya kwanza baada ya kutoka M...

Hali ya Lissu Yazidi Kuhimarika "Kwa Sasa Naweza Kusimama Kutembea Bado"

Mbunge wa Singida Mashariki (Chadema), Tundu Lissu amezungumzia hali ya afya yake akisema kwa sasa an...

Zitto Kabwe 'atema cheche' baada ya kuachiwa huru kwa dhamana

8h ago

Kiongozi wa Chama cha ACT Wazalendo, Mhe. Zitto Kabwe amefunguka kwa mara ya kwanza baada ya kutoka M...

Tundu Lissu aeleza hali ya afya yake inavyo endelea kwa sasa huko nchini Ubelgiji

8h ago

Mbunge wa Singida Mashariki (Chadema), Tundu Lissu amezungumzia hali ya afya yake akisema kwa sasa an...

Updates: Zitto Kabwe Kaachiwa kwa Dhamana

8h ago

Mbunge Zitto Kabwe ameachiwa kwa dhamana leo asubuhi  baada ya kushikiliwa katika kituo kikuu ch...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek