UNACHOSTAHILI BAADA YA KUACHISHWA/KUFUKUZWA KAZI KIMAKOSA.

By Issa Michuzi, 1w ago

Na  Bashir  Yakub . 1.  NINI MAANA  YA  KUACHISHWA  KAZI  KIMAKOSA.      Katika  ujumla  wake  kuachishwa  au  kufukuzwa  kazi  kimakosa ni  hatua  ambapo  mwajiri  anamwachisha  au  anamfukuza  kazi  mwajiriwa  wake  bila  kufuat...

ZINAZOENDANA

Soma Nafasi za Kazi Zilizotangazwa Siku ya Leo

Bonyeza Links zifuatazo Kuapply:Job at Mzumbe University, Assistant LecturerJob at Coca-Cola Kwanza L...

SOMA Nafasi za Ajira Zilizotangazwa Siku ya Leo

21h ago

Bonyeza Link zifuatazo Kusoma zaidi na Kuapply:Vacancies at The Tanzania Electric Supply Company (TAN...

Serikali Yaagiza Viwanda Nchini Kutumia Barcodes Za GS1

23h ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa ameagiza kila kiwanda kilichopo nchini kihakikishe kinatumia alama za uta...

Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif Ali Iddi. Azungumza na Ujumbe UNICEF na KOICA.

1d ago

Na.Othman Khamis OMPR.Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif Ali Iddi alisema maradhi ya Kipi...

Wafanyakazi wa nyumbani waandamana kulalamikia mazingira ya kikazi Kenya

1d ago

Wafanyakazi wa nyumbani jijini Nairobi walijumuika na kuandamana wakitoa wito kwa serikali kuwatambua...

Diamond kutafuta watangazaji mikoani

1d ago

MSANII wa muziki wa Bongo Fleva, Naseeb Abdul 'Diamond Platnumz' anatarajia kuzunguka mi...

Waziri azuia walimu kufanya biashara shuleni

1d ago

Amesema mwalimu atakayeshindwa kuacha biashara wakati wa masomo ni vyema akaacha kazi kwa kuwa walimu...

JKT yatoa ajira 270 kwa Vijana,Wanaohitimu mafunzo ya Jeshi hilo

2d ago

Jeshi la kujenga Taifa limetoa ajira 270 kwa vijana wanaohitimu mafunzo ya jeshi la akiba mgambo kupi...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek