Video: Lissu mimi ni ndugu yangu - Waziri Mwigulu Nchemba

By Bongo 5, 1w ago

Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Dkt. Mwigulu Nchemba amesema amewaonya wanasiasa kutumia shambulio la Mbunge wa Singida Mashariki, Tundu Lissu kupigwa risasi kama chambo la siasa huku akieleza kuwa Mbunge huyo ni ndugu yake:Tazama video hii akielezea pia jinsi wananchi wanavyopaswa kuishukuru serikali kwa kuokoa maisha ya mbunge huyo ambaye yupo Ubelgiji. Jiunge […]

ZINAZOENDANA

NEW VIDEO | Karen - TUNAENDANA (Official Music Video)

34m ago

 Twitter: @chokadj @DJChokaUpDates Instagram: @ChokaDJ @DJChokaUpDates  @djchoka...

Hali ya Lissu Yazidi Kuhimarika "Kwa Sasa Naweza Kusimama Kutembea Bado"

36m ago

Mbunge wa Singida Mashariki (Chadema), Tundu Lissu amezungumzia hali ya afya yake akisema kwa sasa an...

New Audio: Bow Bow -Yeaahh

1h ago

Msanii wa muziki kutoka Marekani, Bow Bow ameachia audio ya ngoma yake mpya iitwayo 'YeaahhR...

Tundu Lissu aeleza hali ya afya yake inavyo endelea kwa sasa huko nchini Ubelgiji

2h ago

Mbunge wa Singida Mashariki (Chadema), Tundu Lissu amezungumzia hali ya afya yake akisema kwa sasa an...

Serikali yatoa kauli ikikabidhi mwili wa Akwilina kwa wazazi wake (Video)

2h ago

Serikali kupitia Katibu Mkuu Wizara ya Elimu, Leonard Akwilapo ameukabidhi mwili wa Akwilina Akwilini...

New Audio: Future Jnl - Baby

2h ago

Msanii wa muziki Bongo, Future Jnl ameachia audio ya ngoma yake mpya iitwayo 'Baby', ngo...

Video: Mambo mawili muhimu kuhusu albamu mpya ya Wakazi 'Kisimani'

2h ago

Msanii wa muziki wa Hip Hop Bongo, Wakazi ameweka wazi kilichochelewesha albamu yake ya Kisimani, huk...

Abdukiba amefunguka baada ya video yake na fayvanny kusambaa kwenye mitandaoni

Mwanamziki wa bongo fleva kutokea king music, Abdukiba amekanusha vikali kutoka kimapenzi na mpenzi w...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek