Deni Lasababisha Mtoto Kuzuiliwa Hospitalini Kwa Miezi Mitano Bila Mama Yake

By Udaku Specially, 14w ago

February 14, 2018 nimeipata hii kumhusu Mama mmoja ambaye ameelezea furaha yake baada ya zahanati moja ya binfasi kumuachilia mtoto wake mchanga baada ya kuzuiliwa kwa miezi mitano kutokana na kushindwa kulipa bili ya hospitali nchini Gabon.Mama yake mtoto Angel amesema kuwa maziwa yake yamekauka baada ya kutenganishwa na mtoto wake kwa muda wa miezi mitano. Tukio hilo limewashangaza watu mbalimbali nchini humo ila baadaye mama huyo akapata msaada kutoka kwa Wananchi.Bili ya dola 3,630 ambazo ni Tsh. Milioni 7 laki 2 na elfu sitini ililipwa baada ya kampeni kuanzishwa kwa niaba ya familia. Rai...

ZINAZOENDANA

UCHUNGUZI MALI ZA CHAMA:VIGOGO CCM MATUMBO JOTO

26m ago

Na MWANDISHI WETU-DAR ES SALAAM RIPOTI ya kuchunguza mali za Chama Cha Mapinduzi (CCM), imebaini upot...

Manara awapa ujanja mashabiki wa Simba

26m ago

Ukiachana na Simba kukabidhiwa ubingwa wa VPL msimu huu, watani zao Yanga wamekuwa wakiwasakama kutok...

WAMBURA,MALINZI WAPAMBANA KORTINI KISUTU

OFISA Mtendaji Mkuu wa Bodi ya Ligi ya Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF), Boniface Wambura ...

Mike Pence Amuonya Kim Jong-un Asimchezee Trump

36m ago

Makamu wa Rais wa Marekani Mike Pence amemuonya kiongozi wa Korea Kaskazini Kim Jong-un kuwa asimchez...

KATIBA MPYA: Rais Pierre Nkurunziza kuiongoza Burundi hadi mwaka 2034

38m ago

Wapiga kura nchini Burundi wameunga mkono mabadiliko ya katiba ambayo yatamruhusu Rais wa nchi hiyo k...

Baba Kaumba Aibuka Ampa Masharti Mazio Lulu

44m ago

MUNGU ametenda! Ndiyo maneno ya kwanza kutoka kinywani kwa baba wa aliyekuwa staa wa filamu za Kibong...

Marekani: Tutaiwekea Iran Vikwazo vya Kihistoria

44m ago

Rais wa Iran Hassan Rouhani, amepinga vikali kauli ya Marekani iliyotolewa na waziri wake wa mambo ya...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek