Jukwaa la Nishati Tanzania Kutoa Semina kwa Wabunge

By Mtembezi, 14w ago

Jukwaa la Nishati Tanzania linatarajia kutoa semina kwa wabunge ili wapate uelewa wa nishati na changamoto zake, watakapokuwa wanajibu maswali ama kuuliza wafanye hivyo kwa manufaa ya taifa. Mratibu wa Jukwaa hilo nchini ambaye ni mhadhiri wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDSM), Profesa Hudson Nkotagu alisema hayo alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari […] The post Jukwaa la Nishati Tanzania Kutoa Semina kwa Wabunge appeared first on Mtembezi.

ZINAZOENDANA

Taasisi ya Mo Dewji Yatoa Msaada Kwa watoto Wenye Saratani

1d ago

Taasisi ya Mo Dewji yatoa msaada kwa watoto wenye sarataniTaasisi ya Mo Dewji imetoa msaada kwa watot...

Taasisi ya Mo Dewji yatoa msaada kwa watoto wenye saratani

1d ago

Taasisi ya Mo Dewji imetoa msaada kwa watoto wanaopatiwa matibabu ya magonjwa ya saratani katika kitu...

Taasisi ya Mo Dewji yatoa msaada kwa watoto wenye saratani

1d ago

Taasisi ya Mo Dewji imetoa msaada kwa watoto wanaopatiwa matibabu ya magonjwa ya saratani katika kitu...

Shahidi adai Nondo aliwasiliana na Mange Kimambi

3d ago

Kesi inayomkabili mwanafunzi wa mwaka wa tatu wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDSM), Abdul Nondo ili...

AQRB YATAKIWA KUJITANGAZA - MAJALIWA

4d ago

Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Kassim Majaliwa amezungumzia juu ya umuhimu wa W...

WANANCHI WAFUNGUKA KUHUSU ELIMU BORA AU BORA ELIMU

5d ago

Na Leandra Gabriel, Blogu ya jamiiSHIRIKA lisilo la kiserikali la Twaweza limetoa matokeo katika utaf...

Mjiolojia UDSM ashauri aina ya majengo Dodoma

1w ago

MTAALAMU wa Jiolojia wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDSM), Dk Elisante Mshiu amesema chuo hicho kin...

Mjiolojia UDSM ashauri aina ya majengo Dodoma

1w ago

MTAALAMU wa Jiolojia wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDSM), Dk Elisante Mshiu amesema chuo hicho kin...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek