'€œAngekuwa anatokea Singida, angeipongeza Serikali, baada ya LISSU kushambuliwa'€

By Millard Ayo, 14w ago

Leo February 14, 2018 Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Mwigulu Nchemba yupo Mkoani Singida akifanya shughuli mbalimbali za Serikali na Chama ambapo amewataka wanasiasa kuacha kutumia kesi ya kuumwa kwa Mbunge wa Singida Mashariki Tundu Lissu kama chambo ya kisiasa katika majukwaa. Dr. Mwigulu aliyasema hayo February 13, 2018 wakati wa kampeni za […]

ZINAZOENDANA

Jibu la serikali kuhusu mrundikano wa magari mabovu katika vituo vya Polisi

4h ago

Serikali kupitia Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi imesema kuwa itayatengeneza na kuyauza magari yaliy...

Sugu Atoboa Hali ya Jeshi la Magereza "Magereza Kuna Hali mBaya Sana"

Mbunge wa Mbunge Mjini, Joseph Mbilinyi (Sugu) amesema kuwa Jeshi la magereza lina hali mbaya, halina...

Sugu Atoboa Hali ya Jeshi la Magereza "Magereza Kuna Hali mBaya Sana"

Mbunge wa Mbunge Mjini, Joseph Mbilinyi (Sugu) amesema kuwa Jeshi la magereza lina hali mbaya, halina...

Mh.Joseph Mbiliny aka Sugu Asema Jeshi la Magereza lina hali mbaya sana

Mbunge wa Mbunge Mjini, Joseph Mbilinyi (Sugu) amesema kuwa Jeshi la magereza lina hali mbaya, halina...

Mwigulu aitupia kijembe Simba bungeni kuhusu kung'oa viti Taifa

5h ago

Jumamosi wiki iliyopita, Rais Magufuli alihudhuria mechi ya Simba dhidi ya Kagera Sugar iliyoisha kwa...

Jeshi la Magereza lina hali mbaya sana - Sugu

6h ago

Mbunge wa Mbunge Mjini, Joseph Mbilinyi (Sugu) amesema kuwa Jeshi la magereza lina hali mbaya, halina...

Magufuli sasa wameandika wasifu wa marehemu (obituary) kwa sera ya mambo ya nje

4d ago

Magufuli sasa wameandika wasifu wa marehemu (obituary) kwa sera ya mambo ya nje tuliyorithi kutoka kw...

Mwigulu aagiza kutolewa vibali vya mikutano

1w ago

Waziri wa Mambo ya Ndani, Dk Mwigulu Nchemba ameagiza jeshi la Polisi nchini kuruhusu taasisi za dini...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek