Jacqueline Wolper Debuts Blonde Braids for Valentines Day

By 8020 Fashions Blog, 14w ago

Wolper yeye alishasuka za Valentine zinaweza kua sio kwa ajili ya sikukuu ya wapendanao but zimesukwa muda muafaka. For some reason huwa anapendeza sana...

ZINAZOENDANA

Shamsa Ford: Sina Bifu na Harmonize

Muigizaji wa Bongo movie Shamsa Ford amefunguka na kusema hana bifu lolote na staa wa muziki wa Bongo...

Baada ya mumewe kutajwa na Harmonize kwenye list ya waliotembea na Wolper, Shamsa akubali yaishe

Mugizaji wa Filamu Bongo, Shamsa Ford amesema hana bifu lolote na Harmonize mara baada ya muimbaji hu...

Baada ya Mumewe Kutajwa Katika Listi ya Wapenzi wa Wolpeer........ Shamsa Ford Ayamaliza na Harmonize

Mugizaji wa Filamu Bongo, Shamsa Ford amesema hana bifu lolote na Harmonize mara baada ya muimbaji hu...

Wolper wala hajapoteza mjue!

1w ago

MWIGIZAJI wa kike wa filamu nchini, Jacqueline Wolper Massawe amesema alizaliwa mrembo na kuwa mmoja ...

Alichoandika Chid Mapenzi Kuhusu Mke Wake

Mara nyingi amekuwa sio mtu wa kuongea sana kinapotokea kitu chochote hata kama kitu hicho kinamhusu ...

Harmonize Aliniumiza Alipoweka Jina la Mume Wangu:Shamsa

Mwanadada Shamsa Ford kutoka bongo movies amefunguka kwa mara ya kwanza akiongea na waandishi wa haba...

Shamsa Kamjibu Harmonize, Mumewe Kutembea na Wolper - VIDEO

MSANII wa Filamu nchini, Shamsa Ford, amefunguka kuhusu mumewe, Chidi Mapenzi kutajwa na Harmonize ku...

WOLPER AMKABIDHI HARMONIZE KWA MUNGU

KWELI hii inaitwa chuki nichukie, lakini moyo wangu niachie! Hivi ndivyo ilivyo sasa kati ya staa wa ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek