"Tundu Lissu asingepona" - Mwigulu Nchemba

By Edwin Moshi, 1w ago

Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Mwigulu Nchemba amefunguka na kuweka wazi kuwa baadhi ya wanasiasa wanaohubiri sakata la Lissu kupigwa risasi wanafanya siasa kwani ukweli ni kwamba bila serikali kiongozi huyo angekuwa amepoteza maishaMwigulu amesema hayo leo Februari 14, 2018 akiwa Singida na kudai kuwa bila jitihada za serikali huenda Mbunge huyo wa Singida Mashariki Tundu Lissu angekuwa amepoteza maisha kufuatia shambulio la kupigwa risasi akiwa mjini Dodoma. "Lissu aliposhambuliwa daktari aliyekwenda kuokoa maisha yake yaani huduma ya kwanza ile ambayo isingefanyika Lissu angepo...

ZINAZOENDANA

Tundu Lissu aeleza hali ya afya yake inavyo endelea kwa sasa huko nchini Ubelgiji

23m ago

Mbunge wa Singida Mashariki (Chadema), Tundu Lissu amezungumzia hali ya afya yake akisema kwa sasa an...

Lissu: Kwa sasa naweza kusimama, kutembea bado

2h ago

Mbunge wa Singida Mashariki (Chadema), Tundu Lissu amezungumzia hali ya afya yake akisema kwa sasa an...

Waombolezaji waporwa mabango msiba wa Akwilina

15h ago

Baadhi ya waombolezaji ambao walijitokeza kuaga mwili wa marehemu Akwilina aliekua anasoma katika Chu...

Mabango Yatawala Kwenye Msiba wa Akwilina

15h ago

Baadhi ya waombolezaji katika ibada ya kuaga mwili wa mwanafunzi wa Chuo cha Taifa cha Usafirishaji (...

Mabango Yatawala Kuaga Mwili wa Akwilina......Yakitaka Sirro, Mwigulu Kujiuzulu

18h ago

Baadhi ya waombolezaji katika ibada ya kuaga mwili wa mwanafunzi wa Chuo cha Taifa cha Usafirishaji (...

Baadhi ya mabango kwenye msimba wa Akwilina Akwlini yakiwashinikiza Mwigulu Nchemba na IGP Sirro Wajiuzulu

20h ago

Baadhi ya waombolezaji katika ibada ya kuaga mwili wa mwanafunzi wa Chuo cha Taifa cha Usafirishaji (...

Kubenea amtaka Waziri wa Mambo ya Ndani kujiuzulu

23h ago

Mbunge  wa Ubungo kwa tiketi ya Chadema Saed Kubenea, amemtaka Waziri wa Mambo ya Ndani, Mwigulu L...

Tundu Lissu Afunguka Baada ya Kutembelwa na Katani Ahmad Katani, mbunge wa Jimbo la Tandahimba

1d ago

Mbunge wa Singida Mashariki kwa tiketi ya (CHADEMA) Mhe. Tundu Antiphas Lissu amefunguka na kusema am...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek