Mwanachama wa CHADEMA asimulia alivyotekwa

By Edwin Moshi, 5d ago

Mwanachama mmoja wa CHADEMA ambaye amefahamika kwa jina moja la Reginald amesimulia jinsi ilivyotokea mpaka yeye pamoja na Kiongozi wa CHADEMA aliyeuawa kwa kupigwa mapanga, Daniel John walivyotekwa na watu wasiojulikanaReginald ameweka wazi suala hilo alipokuwa akizungumza na Mwenyekiti wa Taifa wa CHADEMA, Freeman Mbowe na kusema kuwa walikuja watu na gari ambao wao hawakuweza kuwatambua na kuwaamuru kuingia kwenye gari na kuondoka nao kuelekea kusikojulikana. "Sina hata cha kuongea lakini nilikuwa naomba tu serikali ingeangalia namna ya kutulinda sisi raia wema maana mimi sikuwa na jam...

ZINAZOENDANA

Vigogo saba Chadema waitwa polisi

31m ago

Siku nne tangu kutokea kifo cha Akwilina Akwiline, Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam imeagiza kuk...

MSIBA WA AKWILINA: Mnyika Aeleza Barua Waliyoipokea CHADEMA kutoka Polisi

Mbunge wa Jimbo la Ubungo na Naibu Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) John Mn...

Majina ya Viongozi wa Chadema Waliotakiwa Kufika Kwa Mkuu wa Upelelezi Kwa Mahojiano

Majina ya Viongozi wa Chadema Waliotakiwa Kufika Kwa Mkuu wa Upelelezi Kwa Mahojiano

Viongozi wa CHADEMA Akiwemo Mbowe na Katibu Mkuu waitwa Polisi Kwa Mahojiano

2h ago

Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe pamoja na viongozi wengine sita wa chama hicho wameitwa na Ofisi...

Majina ya viongozi wakuu wa chadema walio takiwa kujisalimisha Polisi

3h ago

Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa, Freeman Mbowe na viongozi wengine 6 wa chama hicho wameitwa rasmi ...

Mbowe, Mashinji, Mnyika na Wengine 4 Waitwa kwa DCI Kuhojiwa

Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa, Freeman Mbowe na viongozi wengine 6 wa chama hicho wameitwa rasmi Ofisi ...

Freeman Mbowe na viongozi wengine sita wa CHADEMA waitwa rasmi Polisi kwa ajili ya kuhojiwa

10h ago

Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe na viongozi wengine sita wa chama hicho waitwa rasmi polisi Kand...

Lissu aongea Haya akiwa Ubelgiji

10h ago

RAIS wa Chama cha Wanasheria Tanganyika (TLS), Tundu Lissu amesema uchaguzi wa marudio Kinondoni na S...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek