Polisi kumchunguza Mbowe

By Edwin Moshi, 14w ago

Kamanda wa Polisi Kinondoni, Murilo Jumanne Murilo amefunguka na kusema kuwa jeshi hilo sasa linachunguza kauli alizotoa Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa kuhusu kifo cha Kiongozi wa CHADEMA kata ya Hananasif, ambaye mwili wake uliokotwa ukiwa na majerahaKamanda Murilo amesema haya leo Februari 14, 2018 wakati akiongea na waandishi wa habari kuhusu mambo mbalimbali ikiwepo suala la uchaguzi na kusema kuwa wao kama jeshi la polisi wanachunguza taarifa alizotoa Mbowe kuhusu sakata la kifo cha kiongozi huyo wa CHADEMA. "Moja ya kazi kubwa ya jeshi la polisi ni kuchunguza jambo hiyo ni kauli yeye a...

ZINAZOENDANA

Moto Waanza Kuwaka Kiti cha Mbowe Chadema..Habari Zilizopo Katika Magazeti ya Leo Jumatatu ya May 21

11m ago

Moto Waanza Kuwaka Kiti cha Mbowe Chadema..Habari Zilizopo Katika Magazeti ya Leo Jumatatu ya May 21

Mnyika: Viongozi ondoeni woga, simamieni haki

39m ago

Naibu katibu mkuu Chadema Bara, John Mnyika amewataka viongozi wa chama hicho mkoani Shinyanga kuishi...

Upinzani unapinga matokeo yatakayotangazwa Burundi

5h ago

Tume ya Uchaguzi nchini Burundi imesema itatangaza matokeo ya kura ya maoni baadaye hii leo,huku kamb...

Watuhumiwa wa ujambazi wapigwa mawe hadi kufa

14h ago

Watu watatu wanaotuhumiwa kuwa majambazi wamepigwa mawe hadi kufa na wananchi wa Kijiji cha Bubare Wi...

Asemavyo Mzee Kondo

14h ago

Na Mzee Kondo Tanganyika au mkoloni anae tutawala hapa Zanzibar kwa kuwatumia hawa tunaowaita viongoz...

Watuhumiwa wa ujambazi wapigwa mawe hadi kufa

15h ago

Watu watatu wanaotuhumiwa kuwa majambazi wamepigwa mawe hadi kufa na wananchi wa Kijiji cha Bubare Wi...

MIGOMBA MABINGWA SIRRO CUP 2018 KIBITI.

17h ago

Na Jeshi la PolisiTimu ya Migomba kutoka Wilayani Rufiji mkoani Pwani wametawazwa kuwa mabingwa wa ko...

Sakata la Mwanafunzi wa Chuo cha Muhimbuli Aliyekutwa Amekufa Hostel, Kamanda wa Polisi Afunguka

18h ago

Kamanda wa Polisi mkoa wa Ilala, Salum Amdani  amesema kwamba Jeshi la Polisi linasubiri taarifa...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek