Kizazi cha Peninah – Episode 1

By Mastoriz, 8w ago

Baada ya kusoma Diary hiyo ya Mama yangu, niliamua kurejea Mwanza ambako ndiko nimelelewa na kukulia huko, pindi nilipofika nyumbani kwa Wazazi wangu waliyonilea, niliwakaliza kitako nakuwaelezea juu ya yote yaliyonikumba.

ZINAZOENDANA

Kizazi cha Peninah – Episode 1

8w ago

Baada ya kusoma Diary hiyo ya Mama yangu, niliamua kurejea Mwanza ambako ndiko nimelelewa na kukulia ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek