Mwanamke Aliyedai Lowassa ni Baba Yake Amemtelekeza Aomba Radhi

By Udaku Specially, 1w ago

MWANAMKE Fatuma ambaye video yake ilisambaa katika mitandao ya kijamii ikimwonyesha akidai kwam ba amekuwa akimtafuta baba yake tangu akiwa darasa la sita, amemwomba radhi Waziri Mstaafu, Edward Lowassa kwa kumdhalilisha.Fatuma amesema hakutegemea kama ingekuwa hivyo ilivyotokea na kwamba, jambo hilo linamnyima amani. Pia ameiomba radhi familia ya mwanasiasa huyo na Watanzania kwa ujumla kutokana na kitendo hicho.SOMA PIA: Nafasi za Ajira Serikalini Zilizotangazwa Leo

ZINAZOENDANA

Msiba wa Masogange Wazima Ndoa ya Abdu Kiba

  MSIBA wa aliyekuwa video queen mkali Bongo, Agness Gerald 'Masogange' aliyefariki I...

Soma Nafasi za Ajira Zilizotangazwa Leo Jumatatu

48m ago

Bonyeza links zifuatazo Kusoma zaidi na kuapply:3 Job Opportunities at TANROADS Tanzania, Weigh bridg...

Penzi la Mobeto na Diamond Lazidi Kupamba Moto

50m ago

Hata baada ya kupelekana mpaka polisi hakuna alikuja kukaa na kuamini kuwa msanii diamond platinumz n...

BELLE 9 ASIMULIA ALIVYOMPA JINA AGNESS MASOGANGE

MKALI wa Bongo Fleva, Abednego Damian 'Belle 9′ ndiye 'aliyembatiza' jina la...

New Music: Rayvanny X S2kizzy - Pochi Nene

2h ago

Msanii wa muziki Bongo, Rayvany ameachia ngoma mpya ‘Pochi Nene’ akishirikiana na produce...

Taarifa ya Meya wa Ubungo kuvamiwa nyumbani

Kutoka kwenye ukurasa wa Twitter wa Meya wa Ubungo Boniface Jacob kumeandikwa yafuatayo'€œAskari ...

Marehemu Agnes Masogange Ameagwa Leaders Club Jana (Picha)

Aliyekuwa msanii wa Bongo movie na video vixen Agnes Gerald au maarufu kama Masogange aliyefariki dun...

Wolper, Kajala, Tunda na Mrisho Mpoto waeleza mahusiano yao na marehemu Masogange (+video)

13h ago

Waigizaji wa filamu na Wasanii wa muziki akiwemo Jacqualine Wolper, Kajala, Tunda na Mrisho Mpoto wam...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek