JULIO: SIMBA IKIMFUNGA YANGA BINGWA

By Global Publishers, 1w ago

KOCHA Mkuu wa Dodoma FC, Jamhuri Kihwelo 'Julio', amesema kama Simba itafanikiwa kushinda mechi zake mbili zijazo ikiwemo ya Yanga basi itakuwa imeshatwaa ubingwa wa... The post JULIO: SIMBA IKIMFUNGA YANGA BINGWA appeared first on Global Publishers.

ZINAZOENDANA

Kichuya: Nitawalaza mapema tu

25m ago

KAMA kuna mchezaji wa Simba ambaye Yanga watakuwa na shughuli naye nzito basi ni winga, Shiza Kichuya...

Niyonzima kuikosa Yanga

3h ago

KIUNGO wa Simba Mnyarwanda Haruna Niyonzima 'Fabregas'  huenda akaukosa mchezo wao wa Aprili 29 dh...

Mechi Kubwa kama Simb, Yanga Uchawi Lazima

Leo April 25, 2018 kuna hii ya kuifahamu kuhusu Imani za kishirikina (Uchawi) ambapo ni miongoni mwa ...

Kutana na Mtabibu Mwenye KUBRI kutoka kwa ALLAH issa simba said Mtabibu wa Nyota za Binadamu na Dawa za Asili

Kutana na Mtabibu Mwenye KUBRI kutoka kwa ALLAH issa simba said Mtabibu wa Nyota za Binadamu na Dawa ...

Kocha Mcongo wa Yanga aanza mambo Moro

4h ago

Uongozi wa Yanga umethibitisha kwamba kocha huyo atakuwa na wachezaji wake leo Jumatano jioni katika ...

Niyonzima kuikosa Yanga

4h ago

Simba na Yanga zinacheza wikiendi hii ambapo kama Niyonzima ataondoka kuna uwezekano mkubwa wa kuukos...

Chirwa, Tshishimbi wamaliza utata Morogoro

6h ago

Yanga inafanya mazoezi  katika Uwanja wa Highland uliopo nje kidogo ya Mji wa Morogoro, lakini wap...

Ajib, Tambwe warudi kumuua Mnyama Simba

6h ago

KIKOSI cha  Yanga, kinaendelea na mazoezi yake kama kawaida kwenye Uwanja wa Highland uliopo karib...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek