Makonda Awatahadharisha Wakazi wa Dar

By Udaku Specially, 14w ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda ametoa tahadhari kwa wananchi wa mkoa wa Dar es Salaam kuchukua tahadhari kwa mvua zinazoendelea kunyesha mkoani humo na kuwataka kukaa maeneo salama kwa ajili ya usalama wao na mali zao kwa ujumla.Akizungumza na waandishi wa habari, Makonda amesema kuwa utabiri wa hali ya hewa unaonyesha kuwa leo Aprili 16, 2018 mvua hizo zitakua kubwa zaidi hivyo wananchi hawana budi kuchukua tahadhari mapema zaidi."Katika mvua hizo zilizonyesha kwa muda wa siku mbili mfululizo zimeshaleta madhara kadhaa katika baadhi ya maeneo hivyo ili madhara zaidi yasiweze kuji...

ZINAZOENDANA

Balozi Seif afanya ziara kijiji cha Bubujiko

6w ago

Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar imekusudia kuwapunguzia gharama za ujenzi wa Mtaro wa Maji ya Mvua ...

Balozi Seif afanya ziara kijiji cha Bubujiko

6w ago

Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar imekusudia kuwapunguzia gharama za ujenzi wa Mtaro wa Maji ya Mvua ...

Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif Aendelea na Ziara Yake Kisiwani Pemba.

6w ago

Na.Othman Khamis OMPR.Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar imekusudia kuwapunguzia gharama za ujenzi wa ...

Wizara yachunguza ujenzi wa kituo cha mabasi ya mwendokasi Jangwani

6w ago

Waziri wa Nchi Ofisi ya Makamu wa Rais (Mazingira na Muungano), January Makamba amesema wizara hiyo i...

ULEGA AWAASA WANA-CCM MKURANGA KUUSEMEA UTEKELEZAJI WA ILANI

6w ago

Na Mwamvua Mwinyi, Mkuranga  Mbunge wa Jimbo la Mkuranga ,Abdallah Ulega, amesema anaandaa ...

Si WCB pekee; RC Makonda asema fursa ni kwa wote

6w ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda amesema yeye ni mlezi wa wasanii wote na si wale wa WCB p...

Makonda Alichowaomba Viongozi wa Dini Baada ya Kuftarisha

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda amewaomba viongozi wa dini kuendelea kumuombea Rais Dk.Joh...

RC MAKONDA AFUTURISHA MAMIA YA WANANCHI DAR, AOMBA VIONGOZI WA DINI KUENDELEA KUMUOMBEA RAIS MAGUFULI

6w ago

Na Said Mwishehe, Globu ya jamiiMKUU wa Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda amewaomba viongozi...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek