Koffi Olomida Aalikwa Kenya Kufanya Shoo

By Udaku Specially, 26w ago

Mwanamuziki Koffi Olomide ametangaza kuwa na onyesho la muziki mwezi huu tarehe 24 nchini Kenya.Onyesho hili litakuwa la kwanza nchini Kenya tangu alivyokataliwa kuingia nchini humo Julai 2016 baada ya kumdhalilisha mmoja wa wanenguaji wake .Koffi amesema hayo katika ujumbe wa video kwamba amealikwa kufanya onyesho katika mkutano wa taifa la Kenya ambao utajumuisha viongozi 47 wa nchi hiyo ambao ni mjumuisho wa rais na viongozi wa juu wa serikali.Mshairi kufungwa jela kwa kuhamasisha umoja SomaliaMwanamuziki huyo Koffi Olomide anayefanya muziki wa lingala mwenye umri wa miaka 61, aliomba radhi...

ZINAZOENDANA

Alichosema Mkubwa Fella Baada ya Aslay Kuachana na Mzazi Mwenzie "Nasubiri Nipigiwe Simu na Wahusika Niweze Kusuruhisa"

18w ago

Mkurugenzi wa kundi la Yamoto Band na Meneja wa Diamond Platnumz, Mkubwa Fella ameshtushwa na taarifa...

Kubenea Amwomba Rais Magufuli Kumuwajibisha Jaiji Mutungi "Huyu Mutungi ni Hatari Apaswi Kuachwa Amepoteza Sifa"

18w ago

Mbunge wa Ubungo (Chadema), Saed Kubenea amemuomba Rais John Magufuli kumuwajibisha Msajili wa Vyama ...

Nikki Mbishi Awatolea Povu Watangazaji Wanaouliza Kuhusu Alikiba na Daimond

18w ago

Msanii wa muziki wa hip hop Bongo, Nikki Mbishi ameonyesha kukerwa aina fulani ya uulizaji maswali ka...

Lechantre kuwafanyia 'surprise' mastaa Simba

18w ago

Kocha wa Simba Mfaransa Pierre Lechantre ambaye aliwaacha wachezaji wake katika mashindano ya SportPe...

Viongozi Pwani waendelea 'kumfagilia' Ruto

18w ago

Naibu Rais William Ruto amesisitiza kuwa ataendelea kufanya kazi na viongozi wa Pwani kwa ajili ya ma...

Video: Alikiba aeleza machungu yake kwa Yanga, aipongeza Simba kwa hili

18w ago

Msanii Alikiba amefunguka kuhusu machungu yake kwaklabu yake anayoshabikia ya Yanga na kuongeza kwa k...

Watanzania 112 wadaiwa kushikiliwa Mombasa Kenya

18w ago

WATANZANIA 112 wa kijiji cha Jasini, kata ya Mayomboni wilayani Mkinga wanadaiwa kukamatwa na kusafir...

MSANII WA DK. SHIKA ATOA VIDEO YA WIMBO

18w ago

Msanii ambaye anasimamiwa na Dk. Shika A.KA mia 900 itapendeza, Godson ameachia video ya wimbo wake m...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek