Mke wa Rommy Jones Afunguka Mazito Mumewe Kumtongoza Naj

By Udaku Specially, 26w ago

WIKIENDI iliyopita, mume wa mtu, Romeo Jones 'Rommy' ambaye ni kaka na DJ wa staa wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul 'Diamond Platnumz' alichafuka kufuatia meseji zake akimtongoza msanii wa Bongo Fleva, Najma Dattan 'Naj' kuvuja ambapo ilisemekana kuwa, mkewe Kahuye Jord almaarufu Kay Jord alimaindi na kusababisha ndoa yao kutikisika.Kwenye meseji hizo, Rommy anamtaka kimapenzi Naj ambaye ana uhusiano wa kimapenzi na mwanamuziki wa Bongo Fleva, Baraka Andrew 'Barakah The Prince' ambapo zilionesha akimponda na kudai Barakah anamshusha nyota yake.Kuf...

ZINAZOENDANA

Tatizo La Upungufu Wa Nguvu Za Kiume Na Maumbile Madogo

18w ago

Tatizo La Upungufu Wa Nguvu Za Kiume Na Maumbile Madogo Ya Uume Limekuwa Kubwa Kwa Lika Zote Hapa Kwe...

Kama Dalili Hizi Unazo Upo Kwenye Hatari Ya Kuishiwa Nguvu Za Kiume Kabisa

18w ago

Una dalili zifuatazo?1: Kushindwa kurudia tendo la ndoa2: Kutojisikia hamu ya tendo la ndoa3: Maumivu...

GNB:Je, wewe hutumia muda gani kwenye mitandao ya kijamii kwa siku moja?

18w ago

Nyota wa nyimbo za pop Lily Allen , amekiri kutumia takriban saa tano kwenye mtandao wa twitter kwa s...

Aslay kakua Maswala ya Mapenzi Muachieni Mwenyewe.-Fela

18w ago

Mkubwa fella amefunguka kwa mara ya kwanza na kuongelea  kuhusu mahusiano ya Aslay na aliyekuwa mp...

Kwanini Baadhi ya Wanaume Wana Maumbile Mafupi na Upungufu wa Nguvu za Kiume? Suluhisho Hili Hapa

18w ago

KWANINI BAADHI YA WANAUME WANA MAUMBILE MAFUPI NA UPUNGUFU WA NGUVU ZA KIUME DR SITTA NDO SULULISHO L...

Dawa Za Nguvu Za Kiume Na Kukosa Hamu Ya Tendo La Ndoa

18w ago

Asilimia 45-80 ya wanaume wapo tofauti na wengine kwa kutowatimizia vyema wake au wapenz wao na kuwas...

Kutana na Mtaalam Sharif Hamad Kalala Mchambuzi wa Nyota za Binadamu na Tiba Asili

18w ago

KUTANA NA SHARIF HAMAD KALALA NISHARIFU MCHAMBUZI WANYOTA ZA BINAADAMU NA NI MWENYE UPEO MKUBWA KUTAF...

Kutana na Mtaalam Sharif Hamad Kalala Mchambuzi wa Nyota za Binadamu na Tiba Asili

18w ago

KUTANA NA SHARIF HAMAD KALALA NISHARIFU MCHAMBUZI WANYOTA ZA BINAADAMU NA NI MWENYE UPEO MKUBWA KUTAF...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek