Wolper Akacha Kumsapoti Harmonize Kikazi ili Kulinda Mahusiano yake na Sarah

By Ghafla Tanzania, 26w ago

Muigizaji na mjasiriamali Jackline Wolper amefunguka na kusema kuwa ili kulinda mahusiano yamsanii huyo basi ameamua kuacha kumsapoti Harmonize katika kazi zake za kimuziki kwa sababu inaoneana kama bado ana mapenzi na msanii huyo wakati yeye ni kama shabiki tu. Wolper ambae hakuwahi kuonekana mwenye roho mbaya kila unapotoka wimbo mzuri wa Harmonize amekuwa akionekana kuimba na kucheza, amesema kuwa anapofanya hivyo inakuwa inaonekana kama vile bado ana hisia za kimapenzi na mwanamuziki huyo wakati yeye akishaacha amaecha. Haya yote yanatokea pale wiki iliyopita ambapo Sarah mpenzi wa Harmoni...

ZINAZOENDANA

Sahau kuhusu Yemi Alade na Sarkodie; Sasa ni Harmonize na Wizkid

18w ago

Mashabiki wa Bongo Flava amekuwa na shauku ya kutaka kujua iwapo kuna kolabo ya Harmonize na Wizkid k...

Harmonize Athibitisha Kuwa '€œSinge Boy'

18w ago

Baada ya kuwa na mikwaruzano na kufikia mwanadada Sarah ambae ndie mpenzi wake na harmonize kuandika ...

Fella: Diamond, Aslay na Harmonize Waoe Sasa - Video

The post Fella: Diamond, Aslay na Harmonize Waoe Sasa – Video appeared first on Global Publishe...

Aliyempa Wolper Jeuri ya Pesa na Gari la Mil. 170 Anaswa Live

UNAMKUMBUKA yule kigogo aliyewahi kumpa jeuri ya pesa mjini na kutanulia ule mkoko wa gharama aina ya...

Penzi la Harmonize na Sarah Linapumulia Mashine

18w ago

Penzi la staa wa Bongo fleva kutoka WCB Harmonize na mpenzi wake mzungu Sarah limedaiwa kuwa linapumu...

Walicho andika watu maarufu kama Wolper ,Snura ,Mh.Ridhiwani Kikwete,Prof. Jay kuhusu kifo cha Sam wa Ukweli

19w ago

Muimbaji Sam wa Ukweli amefariki dunia baada ya kuugua na mwili wake kupelekwa katika hospital ya Mwa...

Wolper Amwita Harmonize Tapeli.

19w ago

Mwanadada Wolper ameamua kumlipua harmonize na kumwita tapeli baada ya harmonize kutangaza katika vyo...

Wolper ampiga stop Hamonize kumtaja shoo ya Eid

19w ago

Hivi karibuni Harmonize na Wolper walikuwa katika bifu na kusababisha kutupiana maneno makali mitanda...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek