Wema Atuma Salamu kwa Mange Baada ya Anil kimambi Kukutana na Makonda.

By Ghafla Tanzania, 14w ago

Mwanadada Wema Sepetu ametuma salamu kwa Mange Kimambi mwanadada anaefanya ushawishi mkubwa katika mtandao wa instagram katika siasa na maswala mbalimbali ya kijamii baada ya kaka yake na mwanadada huyo kukutana na Mh Paul Makonda wikiend iliyopita. Mange Kimambi na Wema walikuwa marafiki wakubwa huku Mange kila siku akisema kuwa yeye ndie aliweza kumuingiza wema katika tasnia ya urembo lakini uadui wao ulikuja baada ya Wema kuanza kutangatanga katika maswala ya siasa huku Wema akimtuhumu Wange kwa kumuibia akaunt yake ya instagram. Hata hivyo kaka wa Mange Kimambi aliyejulikana kama anil kima...

ZINAZOENDANA

Si WCB pekee; RC Makonda asema fursa ni kwa wote

6w ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda amesema yeye ni mlezi wa wasanii wote na si wale wa WCB p...

Makonda Alichowaomba Viongozi wa Dini Baada ya Kuftarisha

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda amewaomba viongozi wa dini kuendelea kumuombea Rais Dk.Joh...

RC MAKONDA AFUTURISHA MAMIA YA WANANCHI DAR, AOMBA VIONGOZI WA DINI KUENDELEA KUMUOMBEA RAIS MAGUFULI

6w ago

Na Said Mwishehe, Globu ya jamiiMKUU wa Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda amewaomba viongozi...

Kajala Amchagua Wema kwa Zari, Asema Hawezi Kujitolea Kumsaidia Zari

Kajala anasema kuwa kamwe hawezi kumsaidia Zari bali kama itatokea shida  na wapo Zari na Wema Sep...

Wema Arejea Kutoka Kwenye Matibabu Nchini India

Mwana dada aliyewahi kuwa miss tanzania mwaka 2006 wema sepetu ameripotiwa kurudi kutoka india alipok...

Wema Sepetu Afanyiwa Oparesheni Arejea Nchini.... Meneja Wake Atoboa Siri ya Ugonjwa Unaomsumbua

Mwigizaji Wema Sepetu, amerejea kutoka nchini India ambapo alienda kwa matibabu.Meneja wa mlimbwende ...

Wema Sepetu arejea nchini baada ya kufanyiwa upasuaji India

6w ago

Dar es Salaam. Mwigizaji Wema Sepetu, amerejea kutoka nchini India ambapo alienda kwa matibabu.

Wema Sepetu arejea nchini baada ya kufanyiwa upasuaji India

6w ago

Dar es Salaam. Mwigizaji Wema Sepetu, amerejea kutoka nchini India ambapo alienda kwa matibabu.

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek