Mh Kikwete Athibitisha Ndoa ya Ali Kiba

By Ghafla Tanzania, 26w ago

Ikiwa habari zimekuwa zikisambaa katika mitandao kuhusu ndoa ya Alikiba  inayosemekana kufanyika wiki hii tarehe 19 April kusambaa sana, wikiendi hii mh jakaya kikwete amethibitisha hilo baaada ya kuweka hayo bayana katika ukurasa wake wa Twitter kwa kumshukuru alikiba kumtembelea na rafiki yake Ommy Dimpozi lakini pia amempongeza kwa kutarajia kufunga ndoa. Katika ukurasa wake wa twitter Mh Jakaya Kikwete aliandika”Namshukuru Alikiba kwa kuja kunitembelea na kunitaarifu kuwa anatarajia kufunga ndoa hivi karibuni.nimempatia nasaha zangu na kuumtakia kila la kheri kwa jambo hilo jema a...

ZINAZOENDANA

Nikki Mbishi Awatolea Povu Watangazaji Wanaouliza Kuhusu Alikiba na Daimond

18w ago

Msanii wa muziki wa hip hop Bongo, Nikki Mbishi ameonyesha kukerwa aina fulani ya uulizaji maswali ka...

Tatizo La Upungufu Wa Nguvu Za Kiume Na Maumbile Madogo

18w ago

Tatizo La Upungufu Wa Nguvu Za Kiume Na Maumbile Madogo Ya Uume Limekuwa Kubwa Kwa Lika Zote Hapa Kwe...

Kama Dalili Hizi Unazo Upo Kwenye Hatari Ya Kuishiwa Nguvu Za Kiume Kabisa

18w ago

Una dalili zifuatazo?1: Kushindwa kurudia tendo la ndoa2: Kutojisikia hamu ya tendo la ndoa3: Maumivu...

Video: Alikiba aeleza machungu yake kwa Yanga, aipongeza Simba kwa hili

18w ago

Msanii Alikiba amefunguka kuhusu machungu yake kwaklabu yake anayoshabikia ya Yanga na kuongeza kwa k...

Watangazaji kupenda kuuliza kuhusu Diamond na Alikiba, Nikki Mbishi awatolea uvivu

18w ago

Msanii wa muziki wa hip hop Bongo, Nikki Mbishi ameonyesha kukerwa aina fulani ya uulizaji maswali ka...

Aslay kakua Maswala ya Mapenzi Muachieni Mwenyewe.-Fela

18w ago

Mkubwa fella amefunguka kwa mara ya kwanza na kuongelea  kuhusu mahusiano ya Aslay na aliyekuwa mp...

KIFO CHA SAM WA UKWELI NI PIGO KUBWA KWANGU- RIDHIWANI KIKWETE

18w ago

Na Shushu Joel, Chalinze MBUNGE wa Jimbo la Chalinze  mkoani Pwani Ridhiwani Kikwete amesik...

Kwanini Baadhi ya Wanaume Wana Maumbile Mafupi na Upungufu wa Nguvu za Kiume? Suluhisho Hili Hapa

18w ago

KWANINI BAADHI YA WANAUME WANA MAUMBILE MAFUPI NA UPUNGUFU WA NGUVU ZA KIUME DR SITTA NDO SULULISHO L...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek