Ajira za walimu 6,000 zatangazwa bungeni

By Habari Leo, 7d ago

SERIKALI inatarajia kuajiri walimu 6,000 wa masomo ya hisabati na sayansi kwa ajili ya shule za sekondari ifikapo Juni 30, mwaka huu.

ZINAZOENDANA

Bajeti mbili, mambo saba kutikisa Bunge

18m ago

Bajeti za Wizara ya Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano na ya Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Miche...

Soma Nafasi za Ajira Zilizotangazwa Leo Jumatatu

48m ago

Bonyeza links zifuatazo Kusoma zaidi na kuapply:3 Job Opportunities at TANROADS Tanzania, Weigh bridg...

Serikali yaeleza sababu ya serikali kupunguza bajeti ya Wizara ya Afya

50m ago

Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia Wazee na Watoto imesema kuwa, kupungua kwa asilimia 19.6 b...

WATAKA SHERIA YA WATIA MIMBA WANAFUNZI IONGEZWE MENO CALVIN GWABARA

54m ago

Na: Amina Hezron, MorogoroWito umetolewa kwa serikali kuhakikisha wanawadhibiti na kuwachukulia hatu...

Ni wiki ya Mbarawa, Mwakyembe bungeni

60m ago

MKUTANO wa Bunge la 11 unaendelea leo, ambapo Makadirio ya Mapato na Matumizi ya Bajeti ya Wizara ya ...

Wanafunzi Tanzania wanavyopambana na unyanyasaji kwenye Usafiri

16h ago

Madai ya unyanyasaji wa kijinsia dhidi ya walimu na wanafunzi katika shule za Nigeria huwa zinachukua...

Waliohamia msingi kutoka sekondari walilia posho zao

18h ago

Walimu 177 wa shule za sekondari Manispaa ya Kigoma Ujiji waliohamishiwa msingi wameulalamikia uongoz...

Kashfa ya upotevu wa fedha Zimbabwe,Kamati ya Bunge yapanga kumuita aliyekuwa Rais Robert Mugabe kujibu

19h ago

Bunge nchini Zimbabwe limesema kuwa Rais wa zamani wa Zimbabwe, Robert Mugabe, ametakiwa kufika mbele...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek