Huu Hapa Ujumbe wa Makonda kwa Lulu "Kumbe Wanaokuombea Mema Wako Wachache"

By Udaku Specially, 23w ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda amemtakia heri ya siku ya mfanano wa kuzaliwa Elizabeth Michael (Lulu) huku akimwambia kuwa wanaomuombea mema wachache ila wenye nyuso za huzuni ni wengi.Makonda ameeleza kuwa kwa kuwa Mungu ametenda basi watakuja na nyuso za furaha japo hazina mahusiano na mioyo yao.RC Makonda ametoa ujumbe huo leo, Kupitia ukurasa wake wa Instagram ameandika;Kumbe wanaokuombea mema wako wachache ila wenyenyuso za huzuni wako wengi japo hawamaanishi. Na kwakua Mungu ametenda basi watakuja tena na nyuso za furaha japo hazina mahusiano na mioyo yao. Kwakifupi hii ndiy...

ZINAZOENDANA

Si WCB pekee; RC Makonda asema fursa ni kwa wote

15w ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda amesema yeye ni mlezi wa wasanii wote na si wale wa WCB p...

Makonda Alichowaomba Viongozi wa Dini Baada ya Kuftarisha

15w ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda amewaomba viongozi wa dini kuendelea kumuombea Rais Dk.Joh...

RC MAKONDA AFUTURISHA MAMIA YA WANANCHI DAR, AOMBA VIONGOZI WA DINI KUENDELEA KUMUOMBEA RAIS MAGUFULI

15w ago

Na Said Mwishehe, Globu ya jamiiMKUU wa Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda amewaomba viongozi...

Makonda Awachongea Wakazi wa Dar kwa Makamu wa Rais " Wakazi wa Dar ni Wachafu na Wanatia Aibu"

15w ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda amemwambia Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanza...

Makonda Awachongea Wakazi wa Dar kwa Makamu wa Rais " Wakazi wa Dar ni Wachafu na Wanatia Aibu"

15w ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda amemwambia Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanza...

Ni ukweli Dar es Salaam ni wachafu na wanatia aibu - RC Makonda

15w ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda amemwambia Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanza...

RC Makonda kuwashikisha adabu wachafuzi wa mazingira

15w ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mhe. Paul Makonda leo ametangaza kuanza kwa oparesheni kabambe ya kuwak...

RC MAKONDA KUWASHIKISHA ADABU WACHAFUZI WA MAZINGIRA.

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mhe. Paul Makonda leo ametangaza kuanza kwa oparesheni kabambe ya kuwak...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek