Wanaokuombea Mema Wako Wachache-Ujumbe Wa Makonda kwa Lulu.

By Ghafla Tanzania, 14w ago

Mkuu wa mkoa wa Dar Es Salam Paul Makonda amemuandikia ujumbe mzito msanii lulu michael katika siku ya kumbukumbu wa kuzaliwa amabyo kwa upande wak hatoweza kuisherekea kutokana na kuwepo gerezani akitumikia kifungo chale cha miaka miwili baada ya kukutwa na hukumua ya kuua bila kukusudia. Katika siku hii ambayo ndugu wa lulu waliamua kusherekea siku hiyo  wakitoa zawadi na misaada katika hospitali ya Muhimbili kama moja ya kumuombea msanii huyo , Paul Makonda aliamua kutuma ujumbe huo hata kama hatoweza kuuona kwa sasa ila unaweza kumfikia. kumbe wanaokuombea mema wako wachache ila wenye n...

ZINAZOENDANA

MWENYEKITI wa Mtandao wa Wasanii Tanzania (SHIWATA) Cassim Taalib azikwa Bagamoyo

6w ago

 MWENYEKITI wa Mtandao wa Wasanii Tanzania (SHIWATA) Cassim Taalib (67) amezikwa jana jumapili k...

MWENYEKITI wa Mtandao wa Wasanii Tanzania (SHIWATA) Cassim Taalib azikwa Bagamoyo

6w ago

 MWENYEKITI wa Mtandao wa Wasanii Tanzania (SHIWATA) Cassim Taalib (67) amezikwa jana jumapili k...

Pacha wa Bukoba kutenganishwa Saudi Arabia

6w ago

SERIKALI ya Saudi Arabia imesema itagharamia matibabu nchini humo kutenganisha pacha walioungana, Ani...

Pacha wa Bukoba kutenganishwa Saudi Arabia

6w ago

Serikali  ya Saudi Arabia imesema itagharamia matibabu nchini humo kutenganisha pacha walioungan...

MAKAMU WA RAIS AFANYA ZIARA HOSPITALI YA MLOGANZILA

6w ago

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan amesema ufumbuzi umepatika...

MATUKIO KATIKA PICHA ZIARA YA MAKAMU WA RAIS KAMPASI YA MLOGANZILA

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe.Samia Suluhu Hassan akipata maelezo kutoka kwa ...

Si WCB pekee; RC Makonda asema fursa ni kwa wote

6w ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda amesema yeye ni mlezi wa wasanii wote na si wale wa WCB p...

Makonda Alichowaomba Viongozi wa Dini Baada ya Kuftarisha

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda amewaomba viongozi wa dini kuendelea kumuombea Rais Dk.Joh...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek