Majambazi Wenye Silaha za Moto Wavamia Kituo cha Mafuta na Kuiba Fedha za Mauzo

By Udaku Specially, 14w ago

Leo April 16, 2018 stor ninayokusogezea ni kuhusu Majambazi wapatao wanne wakiwa wamevalia makoti meusi na silaha za Moto wamevamia kituo cha Mafuta cha Manjis cha jijini Arusha na kufanikiwa kupora kiasi cha Milioni 2 fedha za mauzo.Kwa mujibu wa Kaimu Kamanda wa Polisi Mkoa wa Arusha Yusufu Ilembo amesema kuwa   majambazi hao walifika eneo la tukio wakitembea kwa miguu na kuwalazimisha wafanyakazi waliokuwepo katika kituo hicho kulala chini huku wakifyatua risasi mbili hewani na kuelekea ndani ya ofisi zinapohifadhiwa fedha.

ZINAZOENDANA

Shuhudia Video ya Majambazi 8 Walioteka Gari Walivyokamatwa

  JESHI la Polisi Mkoa wa Pwani wamefanikiwa kukamata majambazi nane waliohusika na tukio la ute...

RPC Shana: Majambazi Nane Yakamatwa Pwani

7w ago

Na Mwamvua Mwinyi,PwaniJESHI la polisi Mkoa wa Pwani linawashikilia watu nane wanaosadikiwa kuwa maja...

MAJAMBAZI NANE YAKAMATWA PWANI -RPC SHANNA

Kamanda wa Polisi Mkoani Pwani (ACP)Jonathan Shanna akitoa taarifa kwa waandishi wa habari kuhusu tuk...

MAJAMBAZI NANE NA WAHAMIAJI HARAMU SABA WAKAMATWA MKOA WA PWANI

7w ago

Na Mwamvua Mwinyi, Pwani  JESHI la polisi Mkoa wa Pwani linawashikilia watu nane wanaosadik...

Wanane wakamatwa kwa ujambazi, yumo aliyetoka kwa msamaha wa Rais

7w ago

Watu wanane wanaotuhumiwa kuwa majambazi na kuhusishwa na matukio ya utekaji magari wamekamatwa na Je...

Polisi Shinyanga Wakamata Silaha Za Kivita,waua Majambazi Wanne Makaburini Kahama

Na Kadama MalundeWatu wanne wanaodaiwa kuwa ni majambazi wameuawa kwa kupigwa risasi na polisi eneo l...

Polisi Shinyanga Wakamata Silaha Za Kivita,waua Majambazi Wanne Makaburini Kahama

7w ago

Na Kadama MalundeWatu wanne wanaodaiwa kuwa ni majambazi wameuawa kwa kupigwa risasi na polisi eneo l...

Majambazi Wanne Watwangwa Risasi Wakijaribu Kuwatoroka Polisi

SHINYANGA: Watu wanne wanaodhaniwa kuwa ni majambazi wameuawa kwa kupigwa risasi na Askari wa Jeshi ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek