Yanga Yawaongezea Mbinu Mbadala Safu Yake ya Ushambuliaji Kuwaua Waethiopia

By Udaku Specially, 26w ago

YANGA ni kama tayari imeshafuzu hatua ya makundi ya Kombe la Shirikisho Afrika baada ya bechi la ufundi la timu hiyo, kuiboresha safu ya ushambuliaji kwa kuwaongezea mbinu mbadala za ushindi katika mechi dhidi ya Wolayta Dicha ya nchini Ethiopia.Yanga jana alfajiri ilisafiri kuelekea nchini humo kwa ajili ya mchezo huo utakaopigwa keshokutwa Jumatano saa kumi kamili jioni kwa saa za Tanzania.Katika msafara huo, wachezaji wote wamesafiri huku akikosekana kipa, Ramadhani Kabwili, Maka Edward, Said Mussa walio kwenye kikosi cha vijana wa timu ya taifa ya U20 na Ibrahim Ajibu mwenye majeraha.Akizu...

ZINAZOENDANA

Mwakyembe Aipa Yanga Miezi Miwili Kukamilisha Uchaguzi

18w ago

Baada ya klabu ya Yanga kufanya mkutano wake mkuu wa mwaka hapo jana na kufanikiwa kuteua kamati ya k...

Video: Alikiba aeleza machungu yake kwa Yanga, aipongeza Simba kwa hili

18w ago

Msanii Alikiba amefunguka kuhusu machungu yake kwaklabu yake anayoshabikia ya Yanga na kuongeza kwa k...

Wanyama apanga kurudi Tz kutazama Kagame Cup

18w ago

NAHODHA wa Kenya na kiungo fundi wa Tottenham Hotspurs amepanga kurejea tena nchini wiki mbili zijazo...

VIDEO: Mambo matano yaliyojiri mkutano Yanga

18w ago

Timu hiyo kwa sasa inaongozwa na makamu mwenyekiti baada ya mwenyekiti wake kujiuzuru

Kumbe ishu ni Manji

18w ago

Hilo ndilo jina lililotumika kufungia Mkutano Mkuu wa Yanga uliofanyika jana baada ya wanachama 1,445...

Steve Nyerere Aonyesha Hisia Zake Juu ya Kamati Mpya Yanga "Tunataka Pesa Sio Maneno"

18w ago

Msanii wa filamu ambaye pia ni mwanachama wa Yanga, Steve Nyerere Jumapili hii ameibuka na kueleza hi...

Steve Nyerere Aonyesha Hisia Zake Juu ya Kamati Mpya Yanga "Tunataka Pesa Sio Maneno"

18w ago

Msanii wa filamu ambaye pia ni mwanachama wa Yanga, Steve Nyerere Jumapili hii ameibuka na kueleza hi...

Mzee Akilimani Amkataa Manji Kuiongoza Yanga...... Awashangaa Wanachama Waliompitisha

18w ago

Mjumbe wa Baraza la Wazee wa Yanga, Mzee Ibrahim Akilimali, ameshangazwa na zaidi ya wanachama 1400 w...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek