Alichojifunza Dogo Janja Kupitia Video ya Nandy na Bilnass Kuvuja.

By Ghafla Tanzania, 26w ago

Msanii Dogo Janja amefunguka na kusema kuw kutokana na kitendo alichokutana nacho Nandy amejifunza kuwa wasanii wengi hawana ushirikianao katika kupatwa kwa matatizo kwa wasanii wenzao zaidi ya kuwa wanashuapalia mambo. Kupitia matukio mawili makubwa ambayo  ya roma kutekwa na nandy kuvujisha video inamfundisha tabia za wasaniiwengine huku akisema kuwa kwa tukio la nandy wasanii wengine wamefurahishwa na tukio ilo na walikuwa wakiomba sana Nandy aweze kufungiwa kama adhabu ili iwe faida kwao kwa kupata show. Nahisi ninaweza kumaindiwa leo na wasanii wenzangu lakini ni lazima mtu aanze ndio ...

ZINAZOENDANA

Alichosema Mkubwa Fella Baada ya Aslay Kuachana na Mzazi Mwenzie "Nasubiri Nipigiwe Simu na Wahusika Niweze Kusuruhisa"

18w ago

Mkurugenzi wa kundi la Yamoto Band na Meneja wa Diamond Platnumz, Mkubwa Fella ameshtushwa na taarifa...

Irene Uwoya afunguka kutokewa na 'mzimu' wa Masongange

18w ago

Muigizaji wa filamu Bongo, Irene Uwoya na mumewe, Dogo Janja wamefunguka sababu ya wao kuhama nyumba ...

Video: Alikiba aeleza machungu yake kwa Yanga, aipongeza Simba kwa hili

18w ago

Msanii Alikiba amefunguka kuhusu machungu yake kwaklabu yake anayoshabikia ya Yanga na kuongeza kwa k...

MSANII WA DK. SHIKA ATOA VIDEO YA WIMBO

18w ago

Msanii ambaye anasimamiwa na Dk. Shika A.KA mia 900 itapendeza, Godson ameachia video ya wimbo wake m...

Video Mpya kutoka kwa msanii wa Dk. Shika, Itazame hapa

18w ago

Msanii muziki Bongo, Godson ambaye anasimamiwa na Dk. Shika ameachia video ya wimbo wake mpya ‘...

Majaliwa - 'Viongozi wa dini msikubali kutumiwa'

18w ago

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa amewataka wananchi wasikubali kuchonganishwa. Alisema Serikali haiongozw...

New Video: Goodnight Collegi - Hatari

18w ago

Msanii wa muziki wa kuimba, Goodnight Collegi ameachia wimbo wake mpya uitwao, Hatari. Audio ya wimbo...

New Video: Max Spesho x Don Pol - Nyama Zipo

18w ago

Msanii wa muziki, Don Pol baada ya kufanya vizuri na wimbo ‘Nani Hakosei’ ameachia wimbo ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek