Mama Mobeto Ataka Mtoto Wake Aolewe na Mzungu

By Ghafla Tanzania, 34w ago

Mama mzazi wa mwanamitindo na video vixen hamisa mobeto alifunguka hivi karibuni na kusema kuwa alitamani sana mtoto wake kuolewa na mzungu .mama huyo anasema kuwa lengo kubwa la yeye kuolewa na mwanaume wa kizungu ni kutokana na kuamini kuwa wanaume wengi wa kiafrika hawana mapenzi ya kweli. Akiongea na MCL Digital, mama mobeto anasema kuwa anaamini kuwa mtoto wake ni mrembo na ana sifa za kuolewa na mwanaume mwenye kumjali na kumpenda. unajua mtoto wangu mzuri, mrembo na anashingo ndefu nataka mwanaume atakae muoa amwangalie kama malaika, amwangalie kama malaika kwa sababu ni mwanamke mwenye...

ZINAZOENDANA

Alichosema Mkubwa Fella Baada ya Aslay Kuachana na Mzazi Mwenzie "Nasubiri Nipigiwe Simu na Wahusika Niweze Kusuruhisa"

26w ago

Mkurugenzi wa kundi la Yamoto Band na Meneja wa Diamond Platnumz, Mkubwa Fella ameshtushwa na taarifa...

Video: Alikiba aeleza machungu yake kwa Yanga, aipongeza Simba kwa hili

26w ago

Msanii Alikiba amefunguka kuhusu machungu yake kwaklabu yake anayoshabikia ya Yanga na kuongeza kwa k...

MSANII WA DK. SHIKA ATOA VIDEO YA WIMBO

26w ago

Msanii ambaye anasimamiwa na Dk. Shika A.KA mia 900 itapendeza, Godson ameachia video ya wimbo wake m...

Video Mpya kutoka kwa msanii wa Dk. Shika, Itazame hapa

26w ago

Msanii muziki Bongo, Godson ambaye anasimamiwa na Dk. Shika ameachia video ya wimbo wake mpya ‘...

New Video: Goodnight Collegi - Hatari

26w ago

Msanii wa muziki wa kuimba, Goodnight Collegi ameachia wimbo wake mpya uitwao, Hatari. Audio ya wimbo...

New Video: Max Spesho x Don Pol - Nyama Zipo

26w ago

Msanii wa muziki, Don Pol baada ya kufanya vizuri na wimbo ‘Nani Hakosei’ ameachia wimbo ...

New Video: Navy Kenzo - Fella

26w ago

Kundi la muziki Bongo, Navy Kenzo wameachia video ya wimbo wao mpya uitwao Fella, video imeongozwa na...

ABDUL NONDO AFUNGUKA WANAFUNZI BUNGANDO KUTIMULIWA - VIDEO

Mwenyekiti wa Mtandao wa Wanafunzi Tanzania (TNSP), Abdul Nondo ameiomba serikali kupitia mamlaka zak...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek