Wolper Aelezea Ukaribu Wake na Team ya WCB

By Ghafla Tanzania, 26w ago

Wiki iliyopita yalisambaa baadhi ya maneno yakisema kuwa Wolper amesema kuwa yeye sio shabiki wa WCB bali shabiki wa Diamond Platinumz tu, hii ikimaanisha kuwa hana mapenzi na wasanii wengine wa wcb zaidi ya bosi wa lebel hiyo. Hata hivyo hivi karibuni Wolper alifunguka na kukanusha kuhusu maneno hayo na kusema kuwa watu waliomsikia walimuelewa vibaya kwa sababu si hivyo ambavyo wamefikiria ndivyo alivyomaanisha.Wolper anasema kuwa kwa mtu anaelewa mahusianao yake na WCB hawezi kutilia mashaka swala kama hilo au kufuatilia kwa undani maneno hayo. Mtu akisikiliza kauli kama hiyo na ananijua mim...

ZINAZOENDANA

Alichosema Mkubwa Fella Baada ya Aslay Kuachana na Mzazi Mwenzie "Nasubiri Nipigiwe Simu na Wahusika Niweze Kusuruhisa"

18w ago

Mkurugenzi wa kundi la Yamoto Band na Meneja wa Diamond Platnumz, Mkubwa Fella ameshtushwa na taarifa...

Nikki Mbishi Awatolea Povu Watangazaji Wanaouliza Kuhusu Alikiba na Daimond

18w ago

Msanii wa muziki wa hip hop Bongo, Nikki Mbishi ameonyesha kukerwa aina fulani ya uulizaji maswali ka...

Mkubwa Fella ashtushwa na taarifa za Aslay kuachana na mkewe 'mtoto kakua, sijapata taarifa' (+video)

18w ago

Mkurugenzi wa kundi la Yamoto Band na Meneja wa Diamond Platnumz, Mkubwa Fella ameshtushwa na taarifa...

Irene Apata Kigugumizi Baada ya Kusikia Zari Karudiana na Diamond.

18w ago

Mwanadada irene ambae alijiatia umaarufu baada ya kupata skendo ya kutembea na msanii wa muziki Diamo...

Watangazaji kupenda kuuliza kuhusu Diamond na Alikiba, Nikki Mbishi awatolea uvivu

18w ago

Msanii wa muziki wa hip hop Bongo, Nikki Mbishi ameonyesha kukerwa aina fulani ya uulizaji maswali ka...

Baba Diamond Amsamehe Mwanae Queen Darleen

18w ago

BABA mzazi wa msanii wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul 'Diamond Platnumz', Abdul Juma a...

Daimond Kiboko Aamua Kumwaga Ukweli Wote...... Hivi Ndivyo Alivyothibitisha Kumnunulia Mjengo Hamisa Mobetto

18w ago

Staa wa muziki wa Bongo fleva Diamond Platnumz amethibitisha tetesi zilizokuwa zinasambaa mtandaoni k...

Zawadi ya Iddy Yamlainisha Baba Daimond....... Aamua Kumsamehe Queen Darleen

18w ago

BABA mzazi wa msanii wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul 'Diamond Platnumz', Abdul Juma amedaiw...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek