'€œDogo Janja Sio Mwanaume Wa Dar'€- JCB

By Ghafla Tanzania, 14w ago

Mwanamuziki mkongwe wa Hip hop toka Arusha JCB amefungukia ishu ya Dogo Janja kumuoa Uwoya na kusema siyo mwanaume wa Dar kama watu wengi wanavyofikiria. JCB amefunguka na kumsifia Dogo Janja baada ya kufanikiwa kumuoa mtoto mzuri kama Wolper na kudai amewababr watu wa Arusha na kusisitiza kuwa Dogo Janja sio mtu wa Dar. Kwenye mahojiano aliyofanya na Enews ya East Africa Tv, JCB amefunguka na kumsifia Dogo Janja kwa kitendo chake cha kufanikiwa kumuoa Irene Uwoya: Unajua kwa Dogo Janja kumuoa mama kama yule pale ametupa Big up na kutupandisha na kutufanya sisi watu wa kaskazini sio wanaume wa...

ZINAZOENDANA

Alichosema Mkubwa Fella Baada ya Aslay Kuachana na Mzazi Mwenzie "Nasubiri Nipigiwe Simu na Wahusika Niweze Kusuruhisa"

Mkurugenzi wa kundi la Yamoto Band na Meneja wa Diamond Platnumz, Mkubwa Fella ameshtushwa na taarifa...

Nikki Mbishi Awatolea Povu Watangazaji Wanaouliza Kuhusu Alikiba na Daimond

Msanii wa muziki wa hip hop Bongo, Nikki Mbishi ameonyesha kukerwa aina fulani ya uulizaji maswali ka...

Irene Uwoya afunguka kutokewa na 'mzimu' wa Masongange

6w ago

Muigizaji wa filamu Bongo, Irene Uwoya na mumewe, Dogo Janja wamefunguka sababu ya wao kuhama nyumba ...

Video: Alikiba aeleza machungu yake kwa Yanga, aipongeza Simba kwa hili

6w ago

Msanii Alikiba amefunguka kuhusu machungu yake kwaklabu yake anayoshabikia ya Yanga na kuongeza kwa k...

MSANII WA DK. SHIKA ATOA VIDEO YA WIMBO

6w ago

Msanii ambaye anasimamiwa na Dk. Shika A.KA mia 900 itapendeza, Godson ameachia video ya wimbo wake m...

Watangazaji kupenda kuuliza kuhusu Diamond na Alikiba, Nikki Mbishi awatolea uvivu

6w ago

Msanii wa muziki wa hip hop Bongo, Nikki Mbishi ameonyesha kukerwa aina fulani ya uulizaji maswali ka...

Video Mpya kutoka kwa msanii wa Dk. Shika, Itazame hapa

6w ago

Msanii muziki Bongo, Godson ambaye anasimamiwa na Dk. Shika ameachia video ya wimbo wake mpya ‘...

New Video: Goodnight Collegi - Hatari

6w ago

Msanii wa muziki wa kuimba, Goodnight Collegi ameachia wimbo wake mpya uitwao, Hatari. Audio ya wimbo...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek